Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Báo cáo, nát bi, siu phịu ơi... đi Mã Lai về có quà cho đn không vại... :2cool_beated:
:))) thôi kệ trả lại ít lãi chứ :))) ăn cả năm rồi còn gì. Đi phủi hổng cầm theo nhiều tiền xém nữa thiếu tiền đi tàu tới sân bay khổ thân lắm anh ợ.
chài, a mở bảng lên, ngắm 5s rồi sửa lại câu chào cho nó tinh tế nào :3cool_embarrassed:
:107::107: chậc em có lỗi quá.

Sao lại không, hả chị?:17:
Doanh thu tăng tốt, nhưng bị gánh nặng tăng lương cơ bản kìm hãm tăng trưởng lợi nhuận. Nhân công đông nên phải trích quỹ khen thưởng nhiều làm EPS giảm. Giá vẫn ở vùng hấp dẫn nhưng chị cho rằng khó có khả năng tăng giá mạnh. Chị tạm bán ra để tăng tiền mặt.

Doanh thu tăng tốt, nhưng bị gánh nặng tăng lương cơ bản kìm hãm tăng trưởng lợi nhuận. Nhân công đông nên phải trích quỹ khen thưởng nhiều làm EPS giảm. Giá vẫn ở vùng hấp dẫn nhưng chị cho rằng khó có khả năng tăng giá mạnh. Chị tạm bán ra để tăng tiền mặt.
Thks chị, em ghi vào sổ. Bao giờ hit stoploss sẽ quăng dép cùng tượng đài ạ.
Ps: Deal này em không đi theo hướng đó. Em đi theo cái trend doanh thu dài hạn, dù có tệ 1, 2 quý, nhưng nếu giá không rớt mạnh thì em vẫn giữ! Thương hiệu & hệ thống phân phối, là cái cốt lõi. :1:

Ps: Deal này em không đi theo hướng đó. Em đi theo cái trend doanh thu dài hạn, dù có tệ 1, 2 quý, nhưng nếu giá không rớt mạnh thì em vẫn giữ! Thương hiệu & hệ thống phân phối, là cái cốt lõi. :1:
:113:
VGG vẫn là DN đầu ngành may mặc mà. Chị bán ra vì cần tăng tiền để giải bài toán ngắn hạn.
@Son Đánh đè đen đi kìa

sao cứ conflict thế nào a Cào ợ; tức là đi theo trend doanh thu dài hạn, nhưng giá rớt mạnh thì vẫn phải chạy?! :102:

Sai timing, cắt lỗ, chờ timing mới, bao giờ câu chuyện chệch hướng ban đầu mình vạch ra thì bỏ game. Còn chuẩn, còn đu bám, nhưng tuyệt đối không bình quân giá giảm.:106:
vậy icwt cho nhanh, chờ dt quý chi cho lâu a ới :3cool_adore:
hơn tuần rồi giá vẫn đang neo trong range hẹp 62-63
Mai mà nó phi mạnh 65-66 thì mình cũng ko ngạc nhiên lắm :1:
để gọi ông @Son vào đè đen đã :21::21::21:

vậy icwt cho nhanh, chờ dt quý chi cho lâu a ới :3cool_adore:

để gọi ông @Son vào đè đen đã :21::21::21:
Thì vẫn iwcwt đấy thôi, có điều là dạo này chấp nhận biên độ dao động rộng hơn & hold lì hơn lúc xưa. Đã bao giờ bảo bỏ chart đâu mà, trừ vụ trêu chị tay to: đốt sách TA sau khi đã thuộc làu :21:
Ví dụ: Case paper sọc VEF với cụ @tungneu nhé, nếu không lì, đã không win. Mặc dù ảo, nhưng cũng có bài học hay.

Thì vẫn iwcwt đấy thôi, có điều là dạo này chấp nhận biên độ dao động rộng hơn & hold lì hơn lúc xưa. Đã bao giờ bảo bỏ chart đâu mà, trừ vụ trêu chị tay to: đốt sách TA sau khi đã thuộc làu :21:
Ví dụ: Case paper sọc VEF với cụ @tungneu nhé, nếu không lì, đã không win. Mặc dù ảo, nhưng cũng có bài học hay.
thế sáng tôi bẩu nhỏ nẻ ăn thua nhau ở a lại ca bài "đau xót lí con cua" :3cool_adore:

Tổng kết hôm nay em bán được 1 k Hxx giá tham chiếu. khớp làm 9 lần mỗi lần 100 cổ:1cool_byebye:
atc bán được thêm 1k Psd đặt từ đầu giờ sáng. Oánh phũ quá. trong phiên ép tới FL . còn 2 phút cuối ATC kéo xanh lét.:2:
Thôi thì MK down kg bán bớt cứ thấy áy náy thế nào ý

Cái dòng bôi đậm: Giống bọn *** khựa vãi, chuyên dấu nghề. Luyện xong bí kíp là đốt sách. Hỏi làm sao đời sau kém hơn đời trước.
Không như anh mũi lõ, bí kíp là phải cập nhật, lưu trữ thường xuyên.

Status
Not open for further replies.
Back