Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
vừa làm vừa run, máu chảy rần rật não đây này :4cool_doubt:
PS: BÁN
done, this morning
thấp hơn các thầy trên này 1 chút, vì no sợ chiều ko bán đc giá tốt hơn hic nói thế nghe chuẩn tâm lý hơn ( cần xèng tươi trong ngày ).
Em đang đánh giá toàn cục theo chart tuần chị ạ!:102::102::102:
à chị hiểu í em rồi,tức là ko phải e nói về hành động của chính e tại thời điểm hiện tại.
ICIT là gì vậy anh :1cool_look_down:
in chart we trade em ạ

p/s: hôm nay mình rảnh vãi, vừa nhìn bảng vừa xem The mentalist season 7

done, this morning
thấp hơn các thầy trên này 1 chút, vì cần xèng tươi trong ngày

à chị hiểu í em rồi,tức là ko phải e nói về hành động của chính e tại thời điểm hiện tại.

in chart we trade em ạ

Phim hay không chị, em hay xem Sherlock !

• Like
Reactions: Son
done, this morning
thấp hơn các thầy trên này 1 chút, vì no sợ chiều ko bán đc giá tốt hơn hic nói thế nghe chuẩn tâm lý hơn ( cần xèng tươi trong ngày ).

in chart we trade em ạ

e thì chiều tự dưng buồn buồn nên chán lôi ra bán thôi ợ; ko news chẳng ta fa bảng gì hết; 43 cũng tốt mà có 40 cũng chẩu luôn, lấy số ko lấy giá :2cool_go:

Bài viết đăng trên Mumbrella thú nhận tình trạng tham nhũng trong ngành sản xuất phim quảng cáo ở Việt Nam, phần nào đang làm giảm chất lượng của ngành sáng tạo này...
Ngành nào ở VN chẳng có tình trạng tham nhũng chuyện này có gì lạ đâu, mà sao bạn í lại bức xúc thía cơ chứ:
The Mumbrella confessional: How corruption in Vietnam’s commercials production industry is hurting the work
http://www.mumbrella.asia/2016/07/t...cials+production+industry+is+hurting+the+work

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back