Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
WHY SO SERIOUS... HA HA HA...
Lợn thép thì em vẫn cứ giữ nguyên quan điểm là "Lóe lên rồi vụt tắt", đơn giản vì nó là ngành nặng tính chu kỳ, bọn Fund có kinh nghiệm chơi với chu kỳ, không múc lúc này... vì không có sự an toàn. Chờ mô hình đảo chiều sọc banh gáo... hay hơn...hihi
Đương nhiên, xét trên quan điểm đó thì phải đợi xem BCTC yoy, độ lệch 3 năm, mới đánh giá kết quả là ĐÚNG/SAI. Chứ nếu xét về tăng/giảm của giá cổ phiếu ngắn hạn, thì thôi đành pó tay anh ơi... :21:
Ps: Em không giống chị tay to @TTN nhóe, chị ý đã nhận là đánh giá sái về ngành Thép, sau khi thấy BCTC đẹp & giá tăng một đoạn dài... em vẫn chưa nhận ra lỗi lầm...hic
:21: cái gì chả có thời, đếm trên đầu ngón tay dc vài cổ gọi là đẳng cấp trong timeframe 16 năm của VNI
Ngày mai sinh nhật 16 tuổi, gả cho đi lấy chồng tây (tảo hôn) hay vỗ tiếp con vịt béo để tìm thằng rể miền Nam tử tế:24:

Đoán góc nhìn của anh ý chứ
còn em đợi 1 em ngành thép từ 5.x lên 12.5 rồi nên không ke đến nữa...
Lại ngoáy vào nỗi đau của em dồi... em cũng ôm Thép, vào lúc đang hot như ai... mà éo ăn được 100% đã phải rơi rụng... POM ơi là POM, biết vậy nhắm mắt húc luôn con TLH... haizzz, không có duyên với Thép rầu...

Status
Not open for further replies.
Back