Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Anh ghi hàng ngon các thứ, xong không mua, anh chê :4smiley_vn19:
không phải, anh 7 ko chọn SHI để đánh T+3 lúc này
Nếu mua cổ phiếu để đánh phải có kế hoạch từ đầu: lựa chọn tìm kiếm khai phá rình rập đợi set up game - nuôi dưỡng ( đánh quay vòng hạ giá vốn ) follow game ; ko entry giữa chừng nếu ko phù hợp tiêu chí.
Khi VCer nói ra 1 cp thuộc dm cá nhân để chia sẻ thì ae trong rum thường bám chặt chart tận dụng cơ hội MG để lướt ngắn hạn nếu thấy trend đủ mạnh, và lúc đó giá có khả năng chạy thêm đc 20-30% .

Last edited:
Nếu mua cổ phiếu để đánh phải có kế hoạch từ đầu: lựa chọn tìm kiếm khai phá rình rập đợi set up game - nuôi dưỡng ( đánh quay vòng hạ giá vốn ) follow game ; ko entry giữa chừng nếu ko phù hợp tiêu chí.
Khi VCer nói ra 1 cp thuộc dm cá nhân để chia sẻ thì ae trong rum thường bám chặt chart tận dụng cơ hội MG để lướt ngắn hạn nếu thấy trend đủ mạnh, và lúc đó giá có khả năng chạy thêm đc 20-30% .
Uầy ghê ghớm vậy sao chị, quán tính lớn vậy ah. Vậy em không phải là VCer rồi :'(

ok chị :D

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Son
Uầy ghê ghớm vậy sao chị, quán tính lớn vậy ah. Vậy em không phải là VCer rồi :'(
em chưa đc tính là 1 indicator tiêu biểu về cách lựa hàng chắc do thời gian login rum chưa đủ lâu để hiểu
ae trong đây rất thích cách đánh traling stop của em, cá nhân chị thấy cách đánh khoan thai phù hợp với đk thị trường hiện tại

Ấn vào tay con vếu to mà còn ong ươn, lại còn bảo anh em ko phím! Thế này thì chỉ có anh Chim non mới chiều được! Mà từ sáng đến giờ biến đâu mất, chắc lại sang web trẻ thơ rồi!:21::21::21:
Mình đồ rằng có khi chị ấy giận là giận @BlueDiamond đấy, ai bảo không comment rõ ràng mà lại cứ khen với dở "chiêu thức", "ngụy biện", "bình phong"... ra...:10: Mau mà xin lỗi người ta đi nhé :10:

hế hế, hôm trước TTN cũng có 1 cái cmt về case STV chạy 9.5 từ 2/2014 mua TB giá giám về 5.5 - 12/2015 tương ứng với trục thời gian của loạt cp Xé giấy vụn ăn x7-12 lần :24::24::24:
riêng cái đoạn ý thì mắt nhắm mắt mở vơ đại top bank cũng rất chi là nhẹ nhàng :3cool_adore:
tại sao, tại nàm sao nhiều người thích làm việc khó ó ó ờ ó ó ó :24::24::24:
ps: năm nay thì top steel, năm sau tới món gì... chưa biết:1cool_byebye:

Thánh nhang chắc hôm nay phởn vì mới đầu h hàng xanh xanh màu lá hết mờ quên bảng hiện số có 4 màu nhóe :21::21:, định quên màu xanh biển "máu" hử :2cool_hell_boy:
thực tế là 5 mầu, nhưng e thích chè bà ba nên ghi vại cho nó có vẻ vần :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back