Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Nếu chị thực sự tin tưởng vào phân tích về EVE của mình thì sáng nay giá sàn là cơ hội mua vào và bán lướt giảm giá vốn... em ko có hàng sẵn nên ko dám vào...
Quý 2 chắc là không tốt như kỳ vọng nên lái dựa vào đó đánh xuống. Tạm tời tin vào cam kết hoàn thành khkd của DN với mức tăng trưởng 30%. Sai thì chấp nhận mất tiền thôi.

Oánh với lái phũ mà bắt sàn thì hơi bị liều :1:

Nếu chị thực sự tin tưởng vào phân tích về EVE của mình thì sáng nay giá sàn là cơ hội mua vào và bán lướt giảm giá vốn... em ko có hàng sẵn nên ko dám vào...

Like.
BTW đã chạm giá em trong tranh của em nên mạnh dạn bắt tí đáy như một thú vui tao nhã :2cool_beated:

Quý 2 chắc là không tốt như kỳ vọng nên lái dựa vào đó đánh xuống. Tạm tời tin vào cam kết hoàn thành khkd của DN với mức tăng trưởng 30%. Sai thì chấp nhận mất tiền thôi.
Vấn đề của EVE là tình trạng call margin chị ạ... doanh nghiệp làm ăn tốt nhưng giá tăng quá nóng và thu hút quá nhiều dân đầu cơ ngắn hạn, lại dính quả thị trường chung xấu+giá bị điều chỉnh mạnh do chia cổ tức nên càng chết nặng... nhưng... địa ngục của người này lại là cơ hội của người khác... chứng khoán nó là vậy :)

Status
Not open for further replies.
Back