Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
@conan còn 1 tr PVB thôi anh ơi :D
Vừa rồi phím HAX ngon mà :P
kinh hồn, được dòm luôn tk nhau à :3cool_adore:
1tr PVB là cũng ghê gớm quá đớ :1cool_byebye:
ps: ý tôi nói đoạn "chắc gì" là nói ông "bố chồng" ấy :21:
HAX hay cổ nào cũng vại, ngon trong 1 khung thời gian xác định thôi. eve ksb drh...v.v cũng chạy ngon ối ra vại :1:
Bít được thì đã không rầu... có khi thỏa thuận ngầm cho V ca, nên V ca mới cắm cái dự án ở AK...kkk... âm mưu vại anh thấy có khả năng không?
maybe, to quá ko biết nỗi, thôi e chờ chart confirm cho lành a ợ:3cool_nosebleed:

Khoe lâu rồi mà anh, bây giờ không biết còn không, cơ mà em vẫn hóng thằng PVB đó :P
tức nà a edo đầu tư dài hạn à? :106:con PVB ý có gì hót hông :1cool_byebye:
Đoạn An Khánh của SJS dạo này nhộn nhịp quá, VIC vào làm đoạn đường chỗ Thiên Đường Bảo Sơn nhanh thật, 1 năm trước thì lầy lội, nghe dân kể thấy tiến triển, còn cp sao không lên được :(
từ cái đoạn ... kể trên đến tác động vào giá cp là câu chuyện (1.001 + n) đêm :24:

Đừng nói lít máu rồi có người lại sợ :10:
Cứ coi như mỗi lần cut loss là trả 1 ít học phí (cho hụt kiến thức, cho vô kỷ luật..) thôi, cố gắng trả học phí vừa phải thôi :1:
tự kiểm thì em có đủ 2 vấn để anh Chim nêu trên ( hụt kiến thức và thi thoảng vô kl . hay phăng te zi các trade lung tung. ) vậy lẽ thường. là kg nên dính vào món CK này. Thế dưng mà em lại rất thích. nếu có time thì đọc các kiến thức về CK cả ngày kg chán. Mâu thuẫn quá. em kg biết làm thế nào cả. hai za

Em làm gì dám pím thần tượng ợ, thầy @dash177 hô con vịt có giòi em mút theo thôi, chờ mãi thầy ấy mới phọt cho 3 chữ cái :2cool_after_boom:
khổ thân em. Trưa nay dọn cho bố chồng túi rác để quên 3 ngày, 1 k con giòi ngay trước cơm trưa. .Xong chạy linh tinh suốt đến 9 h tối ngồi quán gội đầu giờ khúc bánh ra gặm thì gặp đúng post này. Thế là cố nuốt vào mà dạ dày nó cứ cuộn lên. cuộn lên hu hu hu:3D_66:

Last edited:
khoan vội cảm ơn, loi ngoi lên đây toàn bị gà nhái dọa ma vs bán nhang ko hà, ít người chịu nhiệt nỗi lắm :24::24::24:
cái nick này chém miết bên vfp mà cứ giả vờ ngây thơ cụ hở :1cool_look_down:
lái vịt có giòi đâu ra nhận 7 ba lậy nào :2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick::2cool_burn_joss_stick:
hí hí pảy pảy ăn gì để mình cúng :3D_80:

Chúc mừng cụ nào múc đc VCG ~14 hôm T6. Coi như là có ít cua trong lỗ rồi. T+3 chắc cũng ko đến nỗi thảm

Status
Not open for further replies.
Back