Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Anh T cũng là loại có tầm nhìn xa đấy. Mà sao bác gái bias với DNTN thế nhỉ, ngược với mình. Mình thấy đa số bọn NN xuất thân là kém, chỉ có 10-20% là có đầu óc tư duy quản lý tốt theo kịp thời đại.
Đúng vậy,Em thích 10% này và đang cố tìm đây.Anh làm doanh nghiệp chưa?Đập lúc nào chết lúc đấy,bất kể là thằng nào.

Đúng vậy,Em thích 10% này và đang cố tìm đây.Anh làm doanh nghiệp chưa?Đập lúc nào chết lúc đấy,bất kể là thằng nào.
Với hệ điều hành này thì thằng nào chả chết, nếu chúng nó muốn. Chịu bao bất lợi mà DNTN vẫn phát triển được thì phải nói là khá quá đi chứ, tất nhiên là loại cái bọn phát triển illegal và bằng mọi giá, quan hệ.. đi nhé. Easy come, easy go.

Thế trong trường hợp nó về 580 mà vẫn thủng về 560 mới bật lên thì khoảng 570-580 thầy sẽ xử lý thế nào :-?
Về mặt chỉ số chúng ta đang ở trong nhịp điều chỉnh, hoàn toàn k rõ nhịp lên này là hồi hay lên luôn. Nếu là hồi thì sau đó có thể về 58x hoặc 56x k ai biết được. Chơi trong nhịp chỉnh có rủi ro cao, đòi hỏi kỹ năng chọn hàng, điểm vào tốt, quyết đoán cắt lỗ khi k đúng dự đoán.

Về mặt chỉ số chúng ta đang ở trong nhịp điều chỉnh, hoàn toàn k rõ nhịp lên này là hồi hay lên luôn. Nếu là hồi thì sau đó có thể về 58x hoặc 56x k ai biết được. Chơi trong nhịp chỉnh có rủi ro cao, đòi hỏi kỹ năng chọn hàng, điểm vào tốt, quyết đoán cắt lỗ khi k đúng dự đoán.
Thế theo thầy trong giai đoạn khoảng trống thông tin hỗ trỡ như thế này thì đánh lên dễ hơn hay đánh xuống dễ hơn? Hay lại thực hiện theo phương pháp dê làm khổ bò :D

ko biết TT này phân phối chưa nhỉ, bác nhỉ ?
Sau lần thứ 2 chạm đỉnh mà không vượt được trong khi vẫn còn hy vọng TPP thì em nghĩ rất ít khả năng thị trường đi lên trong ngắn hạn.Em vẫn bảo lưu thị trường giao dịch kiểu tắt dần đều không xu hướng và quanh quẩn dưới 600 chờ thông tin .

Status
Not open for further replies.
Back