Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thị trường luôn luôn đào thải chứ có phải sắp tới mới làm thế đâu, bác S thật là thông minh quá đi :21:
Lại quên, hơ lâu ngày mới cả nhà :57::57::57:
cứ T+ là thải một mớ còn gì, haha:1cool_choler:, thiệt nà chán bác S ghê.
Chào buổi sáng! Hôm nay tình hình thế nào các thầy, bán hay là múc thêm ah :) . Các thầy @chim_non , @Cdg , @BlueDiamond @dash177 @Rùa con chém cho em về tình hình thị trường từ giờ cho đến khi nới chun quần vào tháng 9 phát để em bám càng cái ah !
e chỉ có 2 từ
đứt cước:111:

cứ T+ là thải một mớ còn gì, haha:1cool_choler:, thiệt nà chán bác S ghê.

e chỉ có 2 từ
đứt cước:111:
Thầy chém ít thế em cũng ko biết thế nào để bám càng ạ:) . Thế chắc giờ phải ngồi im đợi khi nào nó hit 640 break out lần 3 ngon nghẻ thì vào lệnh tranh mua cũng chưa muộn thầy nhỉ? Giờ sợ lừa tình lắm :1178:

Thế là nên bán hết giữ 100% tiền mặt hả @dash177? Có phương án nào khác không?
Em note mấy ý :
- daily downtrend
- weekly sideway
- monthly uptrend + cup handle
Trong nguy có cơ , nhưng chờ cho nó thành cơ hội rõ thì cần sắp xếp logic lại các leader , ko nhiều lắm , chừng 20 thôi . Muốn đánh qua ngưỡng thì thể nào cũng phải bày binh bố trận lại , còn đã ko có chủ ý j thì ta cứ tích lương thảo vậy .
Em quote lại lời anh hotboy
Ai đánh theo timeframe nào thì theo cái đó :1cool_byebye:

Bác satthu1102 vào đúng đáy rồi thì chờ đếm xèng thôi, lăn tăn làm gì!Bank lại dẫn sóng rồi kìa:1178:
Cũng đang run bác ơi, không biết có phải lừa tình nữa không, nhưng thấy hôm nay Bank có dấu hiệu có đỡ run tý, năm nay chắc chỉ có thể Bank và Bảo hiểm leader được thôi, các ngành khác trong ngắn hạn chưa thay thế được, nó mà đứt thì thị trường cũng đi về nơi xa. Chắc các bác béo bụng mất công kéo lên bao nhiêu mà chưa upsot được nhỏ lẻ nên cũng chưa muốn xóa đi làm lại ván mới , không biết thầy có kiến gì không ạ?

chất lượng là ....có profit! chuẩn như lê d uẩn hiiiiiii
như vậy phải hiểu theo hai hướng:
+ giá trị: cảnh báo coi trừng trúng...Oxx, S96, sbs... sẽ bị xuống ấp cơm
+ đầu cơ: sẽ có T+o, như vậy có thể 1s trước anh lời 1s sau anh lõm
KHông còn tình tạng nửa nạc nửa mỡ ..No tear hiiiiiiiii
NB; nhưng hàm ý sâu sa là nói với mấy thằng đệ tiền ít mà đòi làm đại ca...là bọn mày nếu định làm mặt mẹt thì chết dáng chịu ..bi giờ anh mời mấy thằng lông to vào rùi, anh ..khó bênh chú như với bọn traders :4::4::4:
thiết ca luận kinh điển. :D
nhắc khéo .....đội lái đới, nâng tầm lên đê, hehe....

Thầy chém ít thế em cũng ko biết thế nào để bám càng ạ:) . Thế chắc giờ phải ngồi im đợi khi nào nó hit 640 break out lần 3 ngon nghẻ thì vào lệnh tranh mua cũng chưa muộn thầy nhỉ? Giờ sợ lừa tình lắm :1178:
e nhỏ lẻ chỉ biết thế thôi, bác cần report chi tiết thì ghé các ctck ợ :2cool_sad:
Thế là nên bán hết giữ 100% tiền mặt hả @dash177? Có phương án nào khác không?
chị ủm toàn mấy con beta 0.1 0.2, có mark theo index đâu mà tháo hàng loạt ngay được.:3cool_embarrassed:

Em quote lại lời anh hotboy
Ai đánh theo timeframe nào thì theo cái đó :1cool_byebye:
em hóng thường xuyên, đoạn vừa rồi tuyền theo Hotboy nhận định chuẩn lắm.
@satthu1102 em chuyên đi hóng thôi, nhưng bác hỏi thì em nói theo dân hóng chuyên nghiệp thôi nhé. đoạn khó này không giành cho nhỏ lẻ, giờ toàn cao thủ đang thi triển với nhau, mà khi các cao thủ đấu nhau thì nhỏ lẻ ngồi ngoài cổ vũ bên thắng ném đa bên thua là thượng sách...

Status
Not open for further replies.
Back