Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Theo nhật ký của em là lần nào em follow ai / shadow trade cũng là chết trong câm lặng luôn, tắc tử :1:.
Chắc vì do làm theo người ta nên không có kế hoạch cụ thể .
Thế cơ à :1:
Anh nghĩ cũng không hẳn, chắc tự mình tích phân thì mới vững tâm, có chết cũng không ân hận, và còn... đổ tại số đen được :24:

Các bác có nhiều thông tin nhỉ, mình chẳng có nguồn thông tin nào trừ chính thống báo đài và DN, rõ chán.
Em thích câu"Nếu bạn biết gì về cổ phiếu tôi đang mua thì hãy giữ cho riêng bạn" không biết đọc ở đâu.Nhưng quả thật nhiều thông tin gây nhiễu loạn khiến rất khó ra quyết định.Năm 2007 khi em bắt đầu tham dự các buổi đại hội cổ đông và đọc trên diễn đàn như F319 hay thậm trí cả vietstocks lúc bấy giờ,em ngỡ ngàng vì hầu như các bạn chẳng có 1 một thông chính xác nào :botay:
Ngày nay chắc khá hơn rồi nhưng em lại không còn hóng nữa.

HAI có gì hài ko anh...đổ dưới tham chiếu kinh thế!
Hì.Chạy theo dòng tiền,khi các câu chuyện các anh Blu kể xong hết,đã có mặt bằng giá mới,thì những kẻ tham lam luôn có nhiều trên TT cùng với những kẻ miss sóng rồi sẽ nôn nóng kiếm tiền nhanh;Qlist sẽ là 1 lựa chọn-mình chọn HAI,thế thôi-sai thì sửa:1:

À em nói em thôi . Không có ý nói ai hết à . :10:
Với lại shadow trade nó khác lấy phân tích của nta + phân tích của mình = kế hoạch chứ :105:
uh, thông tin có khi bên ấy đưa chậm hơn mình biết, còn FA do mình ko thuộc chuyên ngành và ....lười, nên nhờ bạn ấy gửi datas cho mình những mã nào bạn ấy đánh giá cao & những mã trong my watchlist, như thế rất tiết kiệm thời gian cho mình và cũng khá hiệu quả

600 never die ?
Hôm qua đã tạo được niềm tin như vậy, nhưng em éo tin. Vì là một support mang tính tinh thần nên muốn đánh thủng nó cần phải nâng giá lên mới đủ xung lượng .

Hì.Chạy theo dòng tiền,khi các câu chuyện các anh Blu kể xong hết,đã có mặt bằng giá mới,thì những kẻ tham lam luôn có nhiều trên TT cùng với những kẻ miss sóng rồi sẽ nông nóng kiếm tiền nhanh;Qlist sẽ là 1 lựa chọn-mình chọn HAI,thế thôi-sai thì sửa:1:
Thanks anh ah!:4cool_beauty:

Status
Not open for further replies.
Back