Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@meopink Chị đã thử chốt TK ở 1 thời điểm sau đó vẫn nhảy nhót bình thường.Nửa năm sau thấy cũng bằng giữ nguyên số đố thôi à.Tuy nhiên,chị vẫn để 10% TK để nhảy nhót.Với mức tăng 22% TK từ đầu năm đến giờ với chị cũng thấy OK rồi.Chị luôn nhớ tới vụ "bông" của Livermore mỗi khi có ý định thay đổi phương pháp.

View attachment 858
bầu trời hà nội
lại sáng trưng rồi bác ơi . mây đen mà có mưa nổi đâu.

em vẫn đang loay hoay thử các plan xem cái gì hợp thì chỉnh sửa tiếp.
thêm nữa là do ít nhảy nên gần như kg có kẹp T vào cuối sóng.
còn 2 mã cuối là em dừng nhồi để kg vứong T . bất cứ hôm nào Cô lái và ACE trader gộc mang đại pháo bắn xối xả thì em cũng mang súng cơm nguội ra bắn hết luôn.:gun_rifle:

còn 2 mã cuối là em dừng nhồi để kg vứong T . bất cứ hôm nào Cô lái và ACE trader gộc mang đại pháo bắn xối xả thì em cũng mang súng cơm nguội ra bắn hết luôn.:gun_rifle:
Biết đau thì buông nhé đừng để đau quá phải buông .

colai bảo chậm nhất tới t4 tuần sau là bắn hết íh

lbất cứ hôm nào Cô lái và ACE trader gộc mang đại pháo bắn xối xả thì em cũng mang súng cơm nguội ra bắn hết luôn.:gun_rifle:
chi TTN. èo từ đầu năm tk thế chị quá siêu rồi còn gi
em rất mong nhận đuọc góp ý từ các ACE về plan trade để chỉnh sửa :thankyou:

Tình dù có thật,cũng là mạng ảo thôi.
Người dù có thật,gặp được cũng vỡ oà...!
Chỉ có tiền của mình là thật và phải có trách nhiệm với đồng tiền của mình,ko nên nghe theo lời dụ dỗ của "mèo đen hay cọp xám" nào hết.
Ừ mà nhầm rồi:"Mèo đen hay cọp xám" thường bị Mèo Hồng hấp và dẫn đi chứ nhỉ?

@meopink Việc đánh giá quá cao thành công của người khác sẽ khiến mình mất tự tin vào chính mình.Việc trade theo người khác là đảm bảo chắc chắn nhất cho thành công của họ chứ không phải của mình.Vừa phải mở sách để chép lại câu này của JL nói với con trai: "Lần duy nhất ta thực sự mất tiền là khi ta phá vỡ những quy tắc của chính mình."

@meopink Việc đánh giá quá cao thành công của người khác sẽ khiến mình mất tự tin vào chính mình.Việc trade theo người khác là đảm bảo chắc chắn nhất cho thành công của họ chứ không phải của mình.Vừa phải mở sách để chép lại câu này của JL nói với con trai: "Lần duy nhất ta thực sự mất tiền là khi ta phá vỡ những quy tắc của chính mình."
Hôm nọ có bác sát thủ gì đó chê bác Chim nhát,khen Colaido MG 3:7 để có lợi nhuận cao, đọc mà sợ bác gái ah.

Status
Not open for further replies.
Back