Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chứng khoán luôn có vẻ đẹp của nó, lúc sáng nó chùng xuống lo ngại trước phiên công bố chính thức FTSE, thì chiều nay dòng tiền mới bắt đầu nhập cuộc, nhiều bác sáng nay bán vội cuối tuần lại ngồi suýt xoa, sang tuần nóng ruột lại lao vào lại thôi:1178:

BB thật sự có ai show TK mình đâu?
Chân nhân bất lộ tướng,lộ tướng phi chân nhân.
yes, bọn phải làm cáo cáo tháng, quý đều trình NAV như hội mình thì anh to nhất hiện nay là Giadinhbeo cũng chi làm có 2 tỷ Mỹ trên TTVN
Còn lại toàn hội lom dom,size chạy 2-500 triệu Mỹ thôi bác ạ. Vẫn còn phải cố gắng nhiều để nâng size

yes, bọn phải làm cáo cáo tháng, quý đều trình NAV như hội mình thì anh to nhất hiện nay cũng chi làm có 2 tỷ Mỹ trên TTVN
Còn lại toàn hội lom dom,size chạy 2-500 triệu Mỹ thôi bác ạ. Vẫn còn phải cố gắng nhiều để nâng size
Vẫn biết Colai là người bày trận mà. Không phải bác ấy nói Cô đâu.

yes, bọn phải làm cáo cáo tháng, quý đều trình NAV như hội mình thì anh to nhất hiện nay là Giadinhbeo cũng chi làm có 2 tỷ Mỹ trên TTVN
Ước gì TK của mình được như các anh ấy :105:.
Bác @Colaido cho em hỏi nếu đến thứ 4 tuần tới quả pháo đùng chỉ găm mà chưa đạt target thì chi có bán không hay kiên trì khi nào đạt target thì thôi? Nếu em không nhầm cái quả pháo đùng của chị chính là con bear to đùng vẫn đang nằm thảnh thơi hôm nay bắt đầu nhúc nhích:1:

Status
Not open for further replies.
Back