Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Mãi chưa thấy anh cả vàng lên tiếng nhỉ?
Beep lên 1 cái để thiên hạ khỏi quên mình được không?
Rồi anh ấy cũng Beep, nhưng hơi lâu, và nhỏ tiếng quá.
Ráng nhấn thêm tí để em hết dỗi đi.
Sau đó dắt em Li chào tạm biệt 57x nhỉ?
Hoặc thăng thiên, không độn thổ, chứ cầm cục tạ gần 2k tỉ co kéo hoài sức nào chịu cho nổi.

Last edited:
Cũng suốt ngày ngóng bảng điện,có làm gì đâu cô.Thôi thì lại AQ:số không có của, gặp của sợ gặp nạn.
trước đây em cũng hóng và bắt chiếc các bạn trader nhảy sóng. tôn khá nhiều time và phí.hiệu quả sau mỗi đợt sóng cũng kg cao do mình kg toàn thời gian nghiên cứu nên deal thắng deal thua.
lần này khi quay lại, em rửt kinh nghiệm chậm hơn và đặt target nhẹ nhàng hơn. kg dám chơi 2-3 vòng như các AC trade for living. vì em nghĩ mình tay trái . mục đính đầu tư của mình nó khác thậm chí trong vài trường hợp thì làm đầu toi lại hay( tất nhiên em cũng học cách dừng lỗ tránh case đầu tư kg xong thành đầu toi bất đắc dĩ)
ví dụ HHS, em cũng thích nó và trade lúc 16-19 trước chia . lúc đấy cũng nghĩ sẽ để một phần Tk làm đầu toi 6 tháng nhưng rồi kg giữ được plan.
lần này em đang thử cách chọn vài mã. mã nào chốt xong chuyển sang nhồi nêu Tt chung chưa đứt và những mã còn lại vẫn đang tích luỹ . để xem hiệu quả chung ra sao.
nếu ăn chắc dù 3- 10% mỗi mã môt vòng + + ( + ở đây em tạm tính là lợi nhuận cho chỗ nhồi sau khi chốt mã thứ 1-2-3 chuyển sang) thì khả năng là vẫn giư đươc total 10% kể cả case cắt hoà nếu 1-2 cp cuoi kg tăng.
em vẫn đang loay hoay thử các plan xem cái gì hợp thì chỉnh sửa tiếp.
hôm nay nếu VIP BO qua 11,8 và có đà tăng thì là mã thứ 4 em có thể chốt. hiện bình quân mua đang là 11,4

Status
Not open for further replies.
Back