Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chạy chưa thầy hay lấy đà mai phọt 58x mà không cần dùng SSI HCM thô thiển như hôm nay?

Để mai tính . Cafe cho tĩnh tâm :D

Biết sai vụ này rồi à. Thánh nữ làm 4 cái nến đen xì vol lớn kinh phết đấy chứ. Chờ hàng về cắt thôi, may mà hôm qua lót có 1 ít :102:
nhìn cái nến đỏ thứ 2 là thấy ớn ớn rồi a ơi, nhưng đoạn đấy index đang vào form đẹp, nên cố ôm chứ ko bán đảo hàng. Nếu bán ra lại đảo sang con khác thì hôm nay mới T+2 hàng cũng chưa về luôn.
đoạn ôm về sau là có kết hợp giữa index (khỏe) và cổ phiếu (yếu). Lợi thế là hàng có sẵn T+ nên ko bán ^^. Chứ giờ index nhìn cũng mong manh rồi, cp lại yếu, đạt target bán, chả còn cái lý do gì để cầm nữa.

ồi sao thầy hỏi em, anh Chimnon trêu thôi, em toàn hô sau khi nó xảy ra cho nó chuẩn:21:
Cá nhân: vẫn chưa chạy đến phút này.
thật ra có đỉnh thì tt cũng còn co giật chán, tiền đang khỏe nên khả năng đỉnh nhọn rất thấp. Time để suy nghĩ và hành động khẩn trương nhưng ko quá gấp gáp

chít chưa, cái tội ham mê gái Nhật để @Cào Cào nó cười khúc khích kìa :21::21::21::21:
Cái này có được gọi bệnh yêu cổ phiếu lại thích ăn cá diếc không nhỉ :). Bỏ qua em ozawa ấy thì mình lại thấy có nhiều cổ phiếu vào điểm mua đẹp rồi. Cuối phiên tây lông đánh thốc vào có khi lại phải đua xanh ấy chứ :yahoo_108:

Cái này có được gọi bệnh yêu cổ phiếu lại thích ăn cá diếc không nhỉ :). Bỏ qua em ozawa ấy thì mình lại thấy có nhiều cổ phiếu vào điểm mua đẹp rồi. Cuối phiên tây lông đánh thốc vào có khi lại phải đua xanh ấy chứ :yahoo_108:
Đúng bệnh ấy bác ạ hi hi :1:
@BlueDiamond : Hàng chưa về nên cũng khóc tí nhận lỗi bác ợ :4:

Nhìn mọi người chốt lãi cười nói vui phớ lớ trong khi hàng bắt đáy của mình vẫn chưa con nào được 20% cả đành phải uống bia đứng tấn chờ đợi khi nào đủ target thì thôi:yahoo_108:
PS: Cố lên các bẹn tây lông, các bạn cứ chịu khó để cho nhà đâu tư up bô tiếp rồi lên 650 các bạn up bô lại :1178:

Status
Not open for further replies.
Back