Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@Cdg: anh Mo đi, anh Định chán ko thèm nói thì lại có anh Rai về chơi đều. Hay thế
Anh e chém trên rum vẫn đều tay, chỉ có ông nào tự kỷ thì chịu thiệt vì tán nhảm ko phải là 1 thói quen dễ chữa nhất là các bạn có thâm niên dùng 2 ngón cái sưng cả khớp ngón.
Rai là võ tướng thiên hà mà , có khí chất khai thiên lập địa . Nhưng cũng phải có bà chị Gendo mở đường cho tầm nhìn " rồng phải ra biển lớn " để rồi lấy chính mình và toàn bộ thuộc hạ làm bài test trò cưng .

Rai là võ tướng thiên hà mà , có khí chất khai thiên lập địa . Nhưng cũng phải có bà chị Gendo mở đường cho tầm nhìn " rồng phải ra biển lớn " để rồi lấy chính mình và toàn bộ thuộc hạ làm bài test trò cưng .
Chán/ko chịu đc nhiệt thì out mà, sân chơi có thu phí của ai đâu
@convitcon dạo này cũng bỏ đi đâu rồi :115::115::115:

Chán/ko chịu đc nhiệt thì out mà, sân chơi có thu phí của ai đâu
@convitcon dạo này cũng bỏ đi đâu rồi :115::115::115:
Em chả quan tâm mấy dù có đôi lúc những người mình rất quý đột nhiên mất tích . Đường đi muôn lối nhưng vào phố wall chỉ có 1 và không phải ngày một ngày hai :D trước khi gặp dc cố nhân thì chân cứ vẫn phải bước và cố đừng té đau .

Em chả quan tâm mấy dù có đôi lúc những người mình rất quý đột nhiên mất tích . Đường đi muôn lối nhưng vào phố wall chỉ có 1 và không phải ngày một ngày hai :D trước khi gặp dc cố nhân thì chân cứ vẫn phải bước và cố đừng té đau .
Tha hương ngộ cố tri đã khoái, được thêm 2 chữ Đại phú ở đầu thì khoái gấp nhiều lần...

Status
Not open for further replies.
Back