Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Ồ, VNI vẫn chưa chịu tèo téo teo à...hay nhể...thế em lại đút tay vào túi đi chơi...chờ con mồi sập bẫy vậy !!!
Hoặc phải phi tiếp hoặc phải tèo tiếp chục điểm trở lên thì em mới có việc để làm, còn cứ ỏng ẹo thế lày thì lại phải tốn tiền cafê cà pháo...
GT&GL

buổi chiều chắc chắn có cả thung lũng rùi :4::4:
hnxindex cũng trong cùng cái form đấy. Đang ở điểm rất nhậy cảm, xuất hiện cái intraday như thế này, lại kéo cả mấy con ck và bank lên mà tt ko quá ủng hộ thì rủi ro là có cái đỉnh ngắn hạn đâu đó quanh đây rồi. Hết sức cẩn thận mới được, con hàng nào vi phạm nguyên tắc bán là cứ cho nó đi trước đã

hnxindex cũng trong cùng cái form đấy. Đang ở điểm rất nhậy cảm, xuất hiện cái intraday như thế này, lại kéo cả mấy con ck và bank lên mà tt ko quá ủng hộ thì rủi ro là có cái đỉnh ngắn hạn đâu đó quanh đây rồi. Hết sức cẩn thận mới được, con hàng nào vi phạm nguyên tắc bán là cứ cho nó đi trước đã
E đang vật vờ ở gân ga roài. chẳng biết làm gì :10:. hì

Cứ tiền hàng hợp lý bác ah, dù sóng có dài thì nó vẫn có nhịp.

Mấy nay bận làm nên ko lên chém gió đc :D
Tt đang vùng rủi ro , còn có phải vùng đỉnh hay ko thì em nghĩ ko ai đủ trình độ phán xét ngay đc đâu .
Các bác còn vờn thánh nữ thì cẩn thận , từ 2 phiên trước đã thấy xấu lắm rồi đấy .

@Cdg: anh Mo đi, anh Định chán ko thèm nói thì lại có anh Rai về chơi đều. Hay thế
Anh e chém trên rum vẫn đều tay, chỉ có ông nào tự kỷ thì chịu thiệt vì tán nhảm ko phải là 1 thói quen dễ chữa nhất là các bạn có thâm niên dùng 2 ngón cái sưng cả khớp ngón.

Status
Not open for further replies.
Back