Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tại mặt trận Vietcurrency , theo tin tức của các quan sát viên báo về thì bắt đầu xảy ra xô xát giữa 2 bên máu chiến và nhát chết . Cầm cờ phe nhát chết là bác @Cào Cào với quan điểm xeo inh sờ trên còn bên máu chiến là bác @ngamison với tuyệt chiêu ném xèng vào lỗ với tốc độ máy khâu . Chưa rõ hồi kết nhưng cũng ko quan tâm mấy " uptrend thì gà hay sói cũng như nhau tuốt , cứ tiền hổ báo mà chơi " :heo09:
Toàn bộ hàng mua trước đã về tk, xác định ra thì tốc độ bán còn nhanh hơn nha

Tại mặt trận Vietcurrency , theo tin tức của các quan sát viên báo về thì bắt đầu xảy ra xô xát giữa 2 bên máu chiến và nhát chết . Cầm cờ phe nhát chết là bác @Cào Cào với quan điểm xeo inh sờ trên còn bên máu chiến là bác @ngamison với tuyệt chiêu ném xèng vào lỗ với tốc độ máy khâu . Chưa rõ hồi kết nhưng cũng ko quan tâm mấy " uptrend thì gà hay sói cũng như nhau tuốt , cứ tiền hổ báo mà chơi " :heo09:
tiền vào cứ phải nghĩ ngợi làm gì bác :21:
1.tiền rút ra thì nghỉ éo thèm sờ đến :21:
2.tiền phi vào thì cứ quất mạnh, nó ra thì lại như số 1 :21:
P/s : Nhỏ lẻ chạy chậm 1 phiên, ăn 1 cây giảm mạnh nến dài ngoằng vẫn là bố của bọn tay to rồi
:1178::1178::1178:

tiền vào cứ phải nghĩ ngợi làm gì bác :21:
1.tiền rút ra thì nghỉ éo thèm sờ đến :21:
2.tiền phi vào thì cứ quất mạnh, nó ra thì lại như số 1 :21:
P/s : Nhỏ lẻ chạy chậm 1 phiên, ăn 1 cây giảm mạnh nến dài ngoằng vẫn là bố của bọn tay to rồi
:1178::1178::1178:
Tt tăng hay giảm vs em ko còn quan trọng mấy . Chỉ luc 1 uptrend mới dễ mua hàng đầu tư vì bà con bỏ chạy hết theo sóng rồi [emoji1] còn thì cũng trích vài tỏi sóc lọ cho có cảm giác .

Tt tăng hay giảm vs em ko còn quan trọng mấy . Chỉ luc 1 uptrend mới dễ mua hàng đầu tư vì bà con bỏ chạy hết theo sóng rồi [emoji1] còn thì cũng trích vài tỏi sóc lọ cho có cảm giác .
:21: nhiều ông đánh chứng khoán nghiêm túc dở ông dở thằng tôi nhìn mà thương, chứng khoán nó như cái chợ, sáng mở hàng ra buôn bán, tối đóng cửa ngủ mai làm tiếp, đơn giản :21:

:21: nhiều ông đánh chứng khoán nghiêm túc dở ông dở thằng tôi nhìn mà thương, chứng khoán nó như cái chợ, sáng mở hàng ra buôn bán, tối đóng cửa ngủ mai làm tiếp, đơn giản :21:
Haha . Mỗi người 1 khẩu vị gái mà bác . Thương sao cho hết .

Haha . Mỗi người 1 khẩu vị gái mà bác . Thương sao cho hết .
:24::24: khẩu vị gì thì cũng phải tụt quần ra chén, nhiều ông mớn trớn chiêu trò lau cột đá bi chùi wc mà chưa ra đến chợ hết cmn tiền bác ạ, ngẫm đi xem có giống với các bác chuyên gia nghiêm túc ăn lồi mồm uptrend và miệt mài nộp lúc downtrend không :21::21::21:

:24::24: khẩu vị gì thì cũng phải tụt quần ra chén, nhiều ông mớn trớn chiêu trò lau cột đá bi chùi wc mà chưa ra đến chợ hết cmn tiền bác ạ, ngẫm đi xem có giống với các bác chuyên gia nghiêm túc ăn lồi mồm uptrend và miệt mài nộp lúc downtrend không :21::21::21:
Cái đó em chịu . Em cứ sướng theo cách của em là đc :D ko quan tâm đến ai thế nào

Mới đi quẩy về thầy, em mà quẩy vào là ko ngủ được, thiếu thiếu gì ấy :4: g9 thầy, chắc lồi mồm rồi thầy nhở :10:
Mấy hôm nay lấy nhíp gắp ra mãi mới thấy đc tí :21: đợt rồi cũng sun vòi ấy chứ . Sau khi coi linh tinh vài thứ xem clip này ngoác mẹ nó mồm ko ngủ đc nữa

Last edited:
Nếu bạn không coi chứng khoán là một công việc nghiêm túc,quay cuồng trong sự la hét của đám đông chắc chắn cuối cùng bạn cũng sẽ bỏ mạng trên thị trường thôi, cho dù có thể đến nay bạn vẫn thấy mình đang gặt hái.Hành động theo đám đông trong mọi lĩnh vực chưa bao giờ là lựa chọn khôn ngoan cả.Nhưng nếu biết tận dụng sự ngu ngốc của đám đông để kiếm tiền như anh Thắm,chị em anh Tâm...và bây giờ là anh Quyết,anh Sang... thì khỏi bàn rồi.

Last edited:
- Nghe hotboi diễn tả cứ như 02 băng đảng XH đen đang chém nhau vậy đó...:fight:
- Thật ra, em và Thầy @ngamison đang bày tỏ quan điểm của mình dựa trên SYS của cá nhân, từ đó anh em có cái tham khảo để ra chiến lược phù hợp. Kết cục của thị trường thế nào thì hồi sau sẽ rõ, đúng sai cũng là chuyện thường tình, nhưng có một niềm vui chắc chắn rằng cả em và Thầy ấy, ai cũng có tiền đút túi,:heo09::banana105:...
- Việc đút túi như thế nào là đúng, không phải do đám đông phán xét, mà là do cái SYS của mình quyết định, cứ hành động theo cái SYS và rút kinh nghiệm theo thời gian...mọi ý kiến phản biện đều mang tính tham khảo !!! :muzik:

Ngày mới tốt lành nhé hotboi và mọi người !!! :57:

Nếu bạn không coi chứng khoán là một công việc nghiêm túc,quay cuồng trong sự la hét của đám đông chắc chắn cuối cùng bạn cũng sẽ bỏ mạng trên thị trường thôi, cho dù có thể đến nay bạn vẫn thấy mình đang gặt hái.Hành động theo đám đông trong mọi lĩnh vực chưa bao giờ là lựa chọn khôn ngoan cả.Nhưng nếu biết tận dụng sự ngu ngốc của đám đông để kiếm tiền như anh Thắm,chị em anh Tâm...và bây giờ là anh Quyết,anh Sang... thì khỏi bàn rồi.
Bạn @convitcon chờ đợi rình rập 7 tháng để xuống tiền mua 1 món hàng thì chắc chắn ko la hét quay cuồng nhảy nhót trong sự la hét của đám đông . Mà nghề này, ko ai tự nói hay nói tốt về mình và người khác không hay không tốt cả, chỉ là cuộc chiến đấu và tự điều chỉnh bản thân để có NAV tăng trưởng theo ngày tháng.
@convitcon : bạn muốn chơi, muốn ở lại VC.vn thì không nên mang văn hóa chợ búa công kích cá nhân vào đây nha , Vui với thành công của bạn đi và mặc kệ những người khác có lối suy nghĩ khác mình. Mình khoái cách chơi của bạn nên chân thành nói vậy.
-----
Tập trung tinh hóa, trí lực để ăn được 1 miếng to ngon nào . Market cho cơ hội, nhưng mỗi người giật được gì cho mình mới là đáng phải tính toán.

Status
Not open for further replies.
Back