Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Anh chả tự tin gì cả ! Đấu súng mà run tay thì thua từ khi chưa bóp cò rồi [emoji12]

Hông nói lần này đúng hay sai ah nha .
Ứng quẻ linh Thầy nhỉ?Chắc khoảng 10 phiên GD nữa TT mới chuyển "Trạch Phong Đại Quá"?
Các bác bàn luận sôi nổi thật,mình thì cho rằng khi nào KLGD đạt >200tr cp/phiên lúc đấy chuẩn bị nhảy tàu.Quan điểm của mình g/đ này là đánh chắc,thắng chắc dù ít nhưng ko bị móm,dù sao móm rất khó chỉnh hơn hô.:1:

Last edited:
Ứng quẻ linh Thầy nhỉ?Chắc khoảng 10 phiên GD nữa TT mới chuyển "Trạch Phong Đại Quá"?
Các bác bàn luận sôi nổi thật,mình thì cho rằng khi nào KLGD đạt >200tr cp lúc đấy chuẩn bị nhảy tàu.Quan điểm của mình g/đ này là đánh chắc,thắng chắc dù ít nhưng ko bị móm,dù sao móm rất khó chỉnh hơn hô.:1:
Vâng anh . Đợt này em không dịch giai đoạn giữa :). Nhưng theo chiêm tinh thì tháng này là sóng hình N . Anh ăn phát vừa rồi đậm thế thì nghỉ tí nhỉ :(. Chăm thế =))))

Em thấy là sóng nào cũng vậy . Luôn có 2 câu hỏi khi nào chỉnh , chỉnh bao lâu . Và ngó nghiêng nhau .
Văn tả thực : ngồi cười phớ lớ 1 mình . Cái j báo hiệu tt chỉnh và chỉnh xong . Biết đc chắc tha hồ lụm xèng ( em ko biết mà ... )

Không bi quan nhưng muốn lock profit kê cao gối ngủ chờ TT điều chỉnh. Cú điều chỉnh nếu có thì cũng ghê gớm phết, đủ khối bác nôn hết. Em hay gọi là xóc lọ :1:
Việc lock profit là việc nên làm, còn theo em thì TT chỉnh ở điểm này thì hơi e ngại. nếu nó lên hẳn rồi test lại thì sẽ hay hơn anh nhỉ.

mai cụ nào theo em vặt râu rồng không :21:
báo cáo tài công @Colaido , em đã có mục tiêu full margin cho khoản tiền còn lại là FPT :36:
cơ hội cho bác nào chưa giải ngân, CP vào uptrend, trong TT giao dịch tốt thì giá lại trèo lên trước chốt chia thôi :21:
:1178::1178::1178:
Mai phụ bác ở 45 nha. Sẵn ủ thêm cục phân luôn. :)

Tại mặt trận Vietcurrency , theo tin tức của các quan sát viên báo về thì bắt đầu xảy ra xô xát giữa 2 bên máu chiến và nhát chết . Cầm cờ phe nhát chết là bác @Cào Cào với quan điểm xeo inh sờ trên còn bên máu chiến là bác @ngamison với tuyệt chiêu ném xèng vào lỗ với tốc độ máy khâu . Chưa rõ hồi kết nhưng cũng ko quan tâm mấy " uptrend thì gà hay sói cũng như nhau tuốt , cứ tiền hổ báo mà chơi " :heo09:

Tại mặt trận Vietcurrency , theo tin tức của các quan sát viên báo về thì bắt đầu xảy ra xô xát giữa 2 bên máu chiến và nhát chết . Cầm cờ phe nhát chết là bác @Cào Cào với quan điểm xeo inh sờ trên còn bên máu chiến là bác @ngamison với tuyệt chiêu ném xèng vào lỗ với tốc độ máy khâu . Chưa rõ hồi kết nhưng cũng ko quan tâm mấy " uptrend thì gà hay sói cũng như nhau tuốt , cứ tiền hổ báo mà chơi " :heo09:
tiền hổ báo là sao bác, em gà quá hông hiểu :105:

Status
Not open for further replies.
Back