Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
skynel said:
Cái đó em ko biết :) nhưng ở VC hình như có truyền thống no tear chứ không em sẽ cho các bác thấy thằng 8 năm đánh ck mà muốn bật khóc vì ôm HCM nửa năm full mg giá 30 , về 25 lang thang bờ hồ ko liên lạc đc làm anh em phải cuống cả lên sẽ hiểu khốc liệt thế nào .
Ơ, em nói anh à:2:
Anh đâu có HCM:786:
Phải chăng đều là siêu nhân...lên đều thích lang thang hiiiiiiiiiiiiiiiiii

NB: các cụ đang rung cho ...gà rụng à???

Em chỉ kiếm rau cháo qua ngày thôi các bác ạ, khó khăn lắm!:109:
TT cho ta được đoạn nào hay đoạn đó, chị thấy khi mình không chắc chắn thì out cho lành chả dại ôm MG giống bạn của hotboi.
Như tháng rồi ngồi chơi nhìn anh e chiến đầu, tới 25/5 chị mới quay lại với thị trường: mỏng còn hơn móm e nhể :115::1178:

TT cho ta được đoạn nào hay đoạn đó, chị thấy khi mình không chắc chắn thì out cho lành chả dại ôm MG giống bạn của hotboi.
Như tháng rồi ngồi chơi nhìn anh e chiến đầu, tới 25/5 chị mới quay lại với thị trường: mỏng còn hơn móm e nhể :115::1178:
Em cũng lỏm 20% như bạn đó thôi nhưng ko áp lực margin chứ ko khác gì .
Đến sáng nay coi như có cổ tức và lãi NH nên đồng ý thỏa thuận cho bác Hoang Linh nếu có nhu cầu :D

trong Poker có cái khái niệm cách đánh aggressive và tight. Lý thuyết cơ bản là khi gặp đối thủ tight thì mình cần aggressive để liên tục báo mòn tk của đối thủ và ngược lại, gặp thằng agg thì mình cần t để kiên nhẫn đợi thời.
Nhưng khi áp dụng thì thấy cái lý thuyết rất khó áp dụng, cách tốt nhất là gặp thằng tt thì mình cứ agg, gặp thằng agg thì mình phải Quyết liệt hơn nó.
Vì thế, hôm nay e táng hết cả ck và nhồi thẳng vào Q list :63:

Last edited:
trong Poker có cái khái niệm cách đánh aggression và titles. Lý thuyết cơ bản là khi gặp đối thủ title thì mình cần aggression để liên tục báo mòn tk của đối thủ và ngược lại, gặp thằng agg thì mình cần titles để kiên nhẫn đợi thời.
Nhưng khi áp dụng thì thấy cái lý thuyết rất khó áp dụng, cách tốt nhất là gặp thằng title thì mình cứ agg, gặp thằng agg thì mình phải Quyết liệt hơn nó.
Vì thế, hôm nay e táng hết cả ck và nhồi thẳng vào Q list :63:
cách đánh nước rút ngắn ngày của em, lúc này chị nghĩ là hợp thời nếu chọn FLC
vì chị vừa đi ngó nghiêng cơ ngơi của a.Q về.
p/s: 5 năm trước ko ai biết FLC và Mường Thanh, nhưng tới 2015 tất cả các bãi biển đẹp nhất VN đều có đất căm dùi của 2 đại gia này bên cạnh Vingroup. Không phải đậu vừa rang

cách đánh nước rút của em, lúc này chị nghĩ là hợp thời
vì chị vừa đi ngó nghiêng cơ ngơi của a.Q về.
cái này e thấy hiệu quả, như khi tt yếu thì mình đánh vào thằng khỏe thì nó vẫn khỏe hơn tt. Ở đây có thể nêu ra vài cp từ tháng 4 đã tạo đáy đi lên khỏe hơn index như HHS, SHI (loại quá điên). Lúc tt giảm cầm đám hổ báo này vẫn ăn được.
khi thị trường tăng, thị trường hổ báo thì đám HHS, SHI nó còn hổ báo nhất cả thị trường.
(lưu ý ko có ý khuyến nghị mua bán)

Theo dự thảo Nghị định quy định chi tiết hoạt động đầu tư ra nước ngoài dưới hình thức mua, bán chứng khoán, các giấy tờ có giá khác hoặc đầu tư thông qua quỹ đầu tư chứng khoán, các định chế tài chính trung gian khác ở nước ngoài, mà Văn phòng Chính phủ vừa công bố lấy ý kiến, các tổ chức được phép tự doanh đầu tư gián tiếp ra nước ngoài gồm: CTCK, công ty quản lý quỹ (QLQ); ngân hàng thương mại...

Tin chấn động.....chuẩn bị trade US stock/ Option qua các đại ca SSI/VND....còn không ...xúc :4::4::4:
Quả nè...HƯng chân nhân, H bà bà được thi chiển cung phu với walll street rùi
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
cái này sẽ thành hot story cho mùa kiếm ăn 2016-2017 :D

Status
Not open for further replies.
Back