Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
cái này e thấy hiệu quả, như khi tt yếu thì mình đánh vào thằng khỏe thì nó vẫn khỏe hơn tt. Ở đây có thể nêu ra vài cp từ tháng 4 đã tạo đáy đi lên khỏe hơn index như HHS, SHI (loại quá điên). Lúc tt giảm cầm đám hổ báo này vẫn ăn được.
khi thị trường tăng, thị trường hổ báo thì đám HHS, SHI nó còn hổ báo nhất cả thị trường.
(lưu ý ko có ý khuyến nghị mua bán)
ủa đâu thấy gì liên quan đến em chọn Qlist ta ?

Xem chừng ae VCers không thích chiến lược B&H cho lắm. Chơi ngắn hay dài là tùy vào phân tích và lối chơi của từng người. Người bỏ thời gian 7 tháng quan sát con mồi thì khi săn được ăn 7 tháng hết cả xương. Kẻ săn được con mồi A mới ăn được phần đầu thấy con mồi B đi ngang qua thì bỏ mồi A bắt mồi B. Cũng khó nói cách nào hiệu quả hơn nhỉ?

cách đánh nước rút ngắn ngày của em, lúc này chị nghĩ là hợp thời nếu chọn FLC
vì chị vừa đi ngó nghiêng cơ ngơi của a.Q về.
p/s: 5 năm trước ko ai biết FLC và Mường Thanh, nhưng tới 2015 tất cả các bãi biển đẹp nhất VN đều có đất căm dùi của 2 đại gia này bên cạnh Vingroup. Không phải đậu vừa rang
năm nay thứ 3 liên tiếp em vào QN, tranh thủ hường nốt cái ngon bổ rẻ. biết đâu FLC xong cái khu gần Nhơn lý thì QN phát triển mình sao đủ tiền vào nữa.

Vit con hôm nay bơi đi đâu ý nhì

Kịch bản lại được lặp lại nhỉ, phiên sáng điều chỉnh nhẹ, phiên chiều các lệnh lớn liên tục được bơm vào thị trường. Kiểu lên từ từ rất bền vững thế này tốt nhất là đóng tài khoản giao dịch ngồi chém gió đến khi nào đủ target thì thồi:yahoo_108:

full MG 3:7
p/s: sẽ ko tán nhảm j nữa, để thời gian khấn vái mong đc cô yêu cho đến ngày bắn xối xả luôn :sorry:
Vội vã thế này...
Thời gian dường như không còn nhiều nữa chị nhỉ?
Từ giờ đến cuối tuần, cá nhân em sẽ thả MG và phần lớn hàng lướt.
Đến lúc nhường sân khấu cho các diễn viên gạo cội rồi./.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back