Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Bá bán trà đá ngồi ở cổng UBCK bảo trong năm nay các anh sẽ cho em nó ngồi chung măm với nhóm 5x
Cái đó em ko biết :) nhưng ở VC hình như có truyền thống no tear chứ không em sẽ cho các bác thấy thằng 8 năm đánh ck mà muốn bật khóc vì ôm HCM nửa năm full mg giá 30 , về 25 lang thang bờ hồ ko liên lạc đc làm anh em phải cuống cả lên sẽ hiểu khốc liệt thế nào .

Last edited:
Cái đó em ko biết :) nhưng ở VC hình như có truyền thống no tear chứ không em sẽ cho các bác thấy thằng 8 năm đánh ck mà muốn bật khóc vì ôm HCM nửa năm full mg giá 30 , về 25 lang thang bờ hồ ko liên lạc đc làm anh em phải cuống cả lên sẽ hiểu khốc liệt thế nào .
ôm nửa năm full mg tức là phải nộp $ vào liên tục hở @skynel; tại sao lại bạn ý lại tự đưa mình vào hoàn cảnh tồi tệ đến thế?
45 em nhường chị...hihi
đang ước cây sàn về ngay 40 cho bỏ ghét :786:

View attachment 718
Tam thập nhi lập . Phất trước 30 kiểu gì chả dính phốt :))))).

hôm qua đã thấy rõ rồi đúng không aanh, giữ nhịp để chốt lời, hôm nay cố vươn lên mà kết cục thì buồn tí, chắc hôm nay khối lượng chưa lớn lắm.em đoán thế
Break cái 02 đỉnh ngày hôm nay thì confirm cho cái ý tưởng kích xả hôm qua...Đành chịu yếu sinh lý vậy !!! Về ông thầy oánh đòn đây...

Tam thập nhi lập . Phất trước 30 kiểu gì chả dính phốt :))))).
Tuổi náo cũng thế thôi thầy , dĩ nhiên có nặng có nhẹ nhưng chủ quan là chết , sống sót thì cũng do may mắn . Đấy là còn chưa kể những trường hợp trưởng phòng SSI năm trước x3 , năm nay cháy tk ngay sóng này , mới thấy độ tàn khốc cỡ nào . Đừng nói ttrước j cả , rèn luyện từng ngày thôi :36:

Status
Not open for further replies.
Back