Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
có đang sướng âm ỉ ko :24:
Cũng hơi sương sướng thầy Dát ơi, nhưng mà chưa sướng lắm vì hàng chưa về, giả dụ hàng về mà có ăn cũng chẳng thể nhảy :banana105: được vì do may mắn (trade lỗi mà ăn rùa :106: )... Thôi em ăn cơm trưa, chiều lại cafe đọc sách...tối về update cái chart xem hình thù thế nào ạ :rss_small:

@meopink timing cho cú hồi này là hôm nay và ngày mai, sau đó xét tiếp.
em bỏ mấy năm , quên hết các nguyên tắc và kiến thức khi trade.
Nhờ các bác chỉ bảo nên cũng. từng bước lấy lại kiến thức cơ bản.
cám ơn VC nhé
giờ em đang khấn chiều nay các trụ khác tạm nghỉ cho Gas lên tí giữ chỉ số. là em cũng bán nôt luôn, có lãi đi chợ rồi.

Cũng hơi sương sướng thầy Dát ơi, nhưng mà chưa sướng lắm vì hàng chưa về, giả dụ hàng về mà có ăn cũng chẳng thể nhảy :banana105: được vì do may mắn (trade lỗi mà ăn rùa :106: )... Thôi em ăn cơm trưa, chiều lại cafe đọc sách...tối về update cái chart xem hình thù thế nào ạ :rss_small:
đợt này thầy búng nhanh qua... cặp song sát banking kài :111:
e dự cuối phiên sang 319 dòm sẽ có cơ số topic "phân phối đỉnh" :21:

Thầy lại chém em rồi, em thần tượng thầy quá xá ấy, mỗi ngày mở mắt ra em đều ước mong khả năng nhảy nhót thanh thoát như thầy :10:
Nhảy nhót thanh thoát là nghề của Cào em, xem lại chữ ký nhoé... (học khẩu khí của anh Bò Kho tí...kkk).
Nhưng mà dù thanh thoát đến mấy thì cũng có ngày gãy cẳng thôi,...vừa mất năng lượng vừa thua xa mấy cụ nằm lì...:20:

Status
Not open for further replies.
Back