Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Đúng bọt TT có hồi mạnh ... đảo chiều rồi ace nhỉ ??
Chưa có gì confirm hết mà ông. Đừng nói hôm nay thị trường tăng và kết quả cuối ngày là tây lông nó táng ròng thì mai or mốt lại đứt tiếp đó.

chỉ còn vivu vs team, đã về đâu :21:
Haizzz... Thế thì công lực của cô càng thâm hậu. Mới chuẩn bị về là thị trường bùng lên chuẩn bị chào đón BBs luôn. Kiểu như 1 nước chào đón nguyên thủ nước khác sang thăm í. :4::4:

còn mong manh lắm bác ời, chiều giữ vững + mai làm cây thiết bảng nữa thì confirm luôn
và quan trọng là banh càng nhất là vịt chiên ko đổi kèo
Các bác cứ cố gắng làm 3 anh lính bồng súng đi, nếu được, cuối tuần/tuần sau em xin vào hứng đạn cho các bác :4:
Giờ chỉ chơi biệt kích thôi :1:

Đang đẹp dần
Sắp tới đến giai đoạn cổ phiếu như cô gái trẻ đẹp thì không lo bị ế bác nhỉ :D. Trừ OGC thì hầu hết các cổ phiếu bị bán tháo hôm thứ 6 và thứ 2 vùa qua về khả năng đều từ hòa phát trở lên :)
Phim đấy mà trình diễn nhiều quá dễ mất hết đạn bác ạ. Kiểu như không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông :) Tuần trước các CTCK và broker cứ dùng biển đông hù dọa không biết cuối tuần này còn bài gì để diễn nữa không đây?
Chào ACE. Phải nói tư duy VC thay đổi rất nhạy, hôm qua hầu hết là cẩn trọng và bear.hôm nay toàn 4r đã hừng hực khí thế, nói cuòi rôm rả
hôm nay TK em có gì tím. bất kể lỗ, lãi, hoà. em bán tất, khớp một đoạn rồi.
lần đầu tiên cầm Gas T1 đi nặng t2 trả lại tên cho em. hôm nay t3 hoà mất phí.
tí có lãi là em cũng chạy liền

Chào ACE. Phải nói tư duy VC thay đổi rất nhạy, hôm qua hầu hết là cẩn trọng và bear.hôm nay toàn 4r đã hừng hực khí thế, nói cuòi rôm rả
hôm nay TK em có gì tím. bất kể lỗ, lãi, hoà. em bán tất, khớp một đoạn rồi.
lần đầu tiên cầm Gas T1 đi nặng t2 trả lại tên cho em. hôm nay t3 hoà mất phí.
tí có lãi là em cũng chạy liền
Thiển ý của tôi là bác gái hành động đúng. Có tín hiệu up chén thật thì ta mua cao bán cao

Thiển ý của tôi là bác gái hành động đúng. Có tín hiệu up chén thật thì ta mua cao bán cao
cám ơn bác. vừa rồi em chọn hàng kg đúng nên out bớt ra rồi chọn lại. em nghĩ còn phải có điều chỉnh trong phiên, kiểu up toàn thể thế này. giờ có tụt cái lại chạy như chưa từng xanh tí nào.
hôm trước đã xem DXG. cũng định out nửa TK chuyển sang theo chân bác nào đấy.Hình như bác Linh thì phải. Nhưng tt thảm quá nên chần chử , đúng đen ,Nhưng thôi CK nó là vậy thiếu quyết đoán thì nhịn thôi

còn mong manh lắm bác ời, chiều giữ vững + mai làm cây thiết bảng nữa thì confirm luôn
và quan trọng là banh càng nhất là vịt chiên ko đổi kèo

Chưa có gì confirm hết mà ông. Đừng nói hôm nay thị trường tăng và kết quả cuối ngày là tây lông nó táng ròng thì mai or mốt lại đứt tiếp đó.

Haizzz... Thế thì công lực của cô càng thâm hậu. Mới chuẩn bị về là thị trường bùng lên chuẩn bị chào đón BBs luôn. Kiểu như 1 nước chào đón nguyên thủ nước khác sang thăm í. :4::4:

E hỏi thật 2 bác : nếu lên 550 sideway 2 bác làm sẽ làm gì ?? vì nhịp này lên 550 là chắc cú ... 560 rướn nhẹ là tới luôn :D E hỏi khúc đó vì hôm nay e sure 2 bác không xuống tiền ... thông thường nếu miss 2 phiên múc đầu tuần thì giờ khó múc :D E nói thiệt là giờ e chỉ canh bán ...không mua thêm cái gì :D

Tôi vẫn đứng ngoài vỗ tay cổ vũ cho con bull. Nếu VNI xây nền đủ và tăng tốc tiếp thì tôi mới tranh cướp. :gun_rifle::gun_rifle:

Còn nó đi luôn tiếp thì chấp nhận missed sóng này.
Tôi nói thật là ông chắc cú quá ... có cái phao tín hiệu cũng tiếc không thả ... trên đời làm gì có cccg dễ ăn mà k lăn vào làm, ông thả phao xác định mất vài lần nhưng 1 lần ăn lại thì có dư :) mà tôi nói đùa đấy :D

cám ơn bác. vừa rồi em chọn hàng kg đúng nên out bớt ra rồi chọn lại. em nghĩ còn phải có điều chỉnh trong phiên, kiểu up toàn thể thế này. giờ có tụt cái lại chạy như chưa từng xanh tí nào.
hôm trước đã xem DXG. cũng định out nửa TK chuyển sang theo chân bác nào đấy.Hình như bác Linh thì phải. Nhưng tt thảm quá nên chần chử , đúng đen ,Nhưng thôi CK nó là vậy thiếu quyết đoán thì nhịn thôi
Trong downtrend tuyệt đối tuân thủ chiến thuật đánh hồi. Uptrend xét sau

Tôi nói thật là ông chắc cú quá ... có cái phao tín hiệu cũng tiếc không thả ... trên đời làm gì có cccg dễ ăn mà k lăn vào làm, ông thả phao xác định mất vài lần nhưng 1 lần ăn lại thì có dư :) mà tôi nói đùa đấy :D
Thả phao làm gì khi không tự tin..? Tiền chứ có phải lá cây éo đâu mà hoang phí thế...? :39::39:

Style của tôi rất cờ bạc... Quyết định đánh là 1 phát full 100% luôn. Phát thứ 2 là 200%. Còn không đánh thì ngồi xem bò gấu biểu diễn. Chứ nhấp nhứ làm gì cho tốn tiền phế với phí... Chưa kể thuốc trợ tim và bỉm nữa... Tốn kém vãi..? :45::45:

Thả phao làm gì khi không tự tin..? Tiền chứ có phải lá cây éo đâu mà hoang phí thế...? :39::39:

Style của tôi rất cờ bạc... Quyết định đánh là 1 phát full 100% luôn. Phát thứ 2 là 200%. Còn không đánh thì ngồi xem bò gấu biểu diễn. Chứ nhấp nhứ làm gì cho tốn tiền phế với phí... Chưa kể thuốc trợ tim và bỉm nữa... Tốn kém vãi..? :45::45:
Ông nhớ cái case ITQ không..? Ông cũng thả phao... Tôi khuyên éo nghe... Cuối cùng BBs nó lột luôn cả cái cần câu của ông ... :59::59:

Thua lỗ là bình thường, tôi không có ý nhắc lại nỗi đau của ông... Nói lại chỉ là để minh họa cho cái lập luận của tôi thêm chắc chắn... :786:

Sorry ông @Wings. :sorry: :dunggian:

Last edited:
E hỏi thật 2 bác : nếu lên 550 sideway 2 bác làm sẽ làm gì ?? vì nhịp này lên 550 là chắc cú ... 560 rướn nhẹ là tới luôn :D E hỏi khúc đó vì hôm nay e sure 2 bác không xuống tiền ... thông thường nếu miss 2 phiên múc đầu tuần thì giờ khó múc :D E nói thiệt là giờ e chỉ canh bán ...không mua thêm cái gì :D
there is no "chắc cú" trên tt chứng vịt bác ơi :d
Chời...chời...nhìn Bảng mà ko tin vào mắt mình luôn...cái gì vậy nè chời...toàn xanh với tím, VNI tới 545 luôn...:114:
có đang sướng âm ỉ ko :24:

Status
Not open for further replies.
Back