Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Sắp tới đến giai đoạn cổ phiếu như cô gái trẻ đẹp thì không lo bị ế bác nhỉ :D. Trừ OGC thì hầu hết các cổ phiếu bị bán tháo hôm thứ 6 và thứ 2 vùa qua về khả năng đều từ hòa phát trở lên :)
Ogc cũng đạt target rồi

Phim ss chiều nay + ngày mai trình chiếu tốt, thì tuần sau mình ung dung nhặt hàng cho đúng bài
Phim đấy mà trình diễn nhiều quá dễ mất hết đạn bác ạ. Kiểu như không ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông :) Tuần trước các CTCK và broker cứ dùng biển đông hù dọa không biết cuối tuần này còn bài gì để diễn nữa không đây?

Ogc cũng đạt target rồi
Vội gì với OGC khi chưa đến ngày 20.6 để bọn ETF nó thanh lý môn hộ xong. Còn đấy có lần mình có nói là cứ về dưới 2 ngày ủng hộ 100 cổ giá sàn cho đến khi giá 1 thì làm tầm 20k cất để dành cho con cái :D
PS : Trên 2 sàn giờ nhiều mã trông như cô gái dậy thì hừng hực khí thế bác để tâm đến con đấy làm gì cho phí tuổi thanh xuân ;))

Cô Lái về phát là thị trường húng lên liền... BBs có khác. :4::4:
chỉ còn vivu vs team, đã về đâu :21:
Đúng bọt TT có hồi mạnh ... đảo chiều rồi ace nhỉ ??
còn mong manh lắm bác ời, chiều giữ vững + mai làm cây thiết bảng nữa thì confirm luôn
và quan trọng là banh càng nhất là vịt chiên ko đổi kèo

Vội gì với OGC khi chưa đến ngày 20.6 để bọn ETF nó thanh lý môn hộ xong. Còn đấy có lần mình có nói là cứ về dưới 2 ngày ủng hộ 100 cổ giá sàn cho đến khi giá 1 thì làm tầm 20k cất để dành cho con cái :D
PS : Trên 2 sàn giờ nhiều mã trông như cô gái dậy thì hừng hực khí thế bác để tâm đến con đấy làm gì cho phí tuổi thanh xuân ;))
Đang nói ở vị thế khác

Đang chiếu nhỡ mất điện thì sao chị? :D
Gần 1 năm trôi qua kể từ Vnindex hit đỉnh 640; và cũng lần thứ 3 rớt xuống quá 540 trong vòng 5 tuần gần nhất
Ngày 8/5 khi thị trường giao dịch ở lằn ranh giới sinh tử thì chị đã chọn cách hèn , nên:
Nếu có uptrend thì thời gian kéo dài khoảng 3 tuần, nên để các bác thiên tài ăn trước 10% chị sẽ bù lại bằng kỹ thuật nhồi .
Nếu chỉ là cú hồi kỹ thuật để rớt tiếp, thì chị ngồi xem tiếp
Còn không thì vẫn đi chơi khi nào có deal hay thì làm.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back