Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
theo e, níu tuần này đứt cước luôn thì target gần nhứt là 500 và 480
1FmRmkA
Cái này giống V-D-V , nếu đúng thì mệt thật.
Không chỉ là không kiếm được tiền , mà sợ không còn tiền để mất :)

Mình nghĩ sẽ có nhiều kịch bản,với mỗi cá nhân sẽ có sức chịu đưng và mạo hiểm khác nhau,cứ lăng tăng cầm đèn chạy trc ô tô với những chart ai ai cũng biết thì hoang mang,mệt mỏi,sẽ thiếu quyết đoán bác ah.Đối với mình,lúc này,TT sau nhiều phiên giảm mạnh,bet vào cp nào nếu xấu nhất là về bao nhiêu vẫn chịu đc ko thôi?
Như DXG mình vẫn chịu được khi em nó về 12(cũng có khả năng lắm vì cuối tháng 5-đầu tháng 6- chốt 10% cổ tức=cp)Bây giờ thì cầu nguyện thôi...!
Đấy, plan your trade and trade your plan là nó như thế này này :111::111::111:

V-D-V thì giống nhưng chắc chắn là không phải?
Bác nào nói thử tại sao?
Mọi thứ hiện giờ nói gì cũng chỉ là dự đóan, chẳng có gì chắc chắn cả. Chỉ có 1 cái đang chắc chắn xảy ra là thị trường đang trong tèo trend... Ngày yếu, ngày mạnh. Em thấy cứ enjoy tèo trend, nó đi đâu nó đi. Mình đóan làm gì cho mệt. Khi nào nó xoay chiều thì mình lại chiến... :4::4:

Target tạm thời cứ gần gần 500 rồi tính. :39::39:

@uyendi: Ý dì Uyên là v-d-v thường phải ngồi ở đỉnh chứ gì hì hì.
@MrM: Anh dùng chart VNall, không phải VNI nhé. Chart VN30 cũng tương tự VNall.
@pilot: Đúng thế, nông nhàn soi chart cho đỡ buồn vậy thôi, Gấu vẫn đang thể hiện, chờ bao giờ Bò ló mặt ra khoe cơ bắp hẵng hay.
Khai thiệt với bác là em chẳng biết gì về chart nên mới nói cứng thế... :109::109::4::4:

Hix... Không biết có bác nào chịu nhận dạy kèm cho em cái khỏan này không. Em xin bái sư ngay và luôn ợ... Chơi mãi mà có cái chart cũng không biết vẽ, đọc... Xấu hổ vãi... :109::109:

@uyendi: Ý dì Uyên là v-d-v thường phải ngồi ở đỉnh chứ gì hì hì.
@MrM: Anh dùng chart VNall, không phải VNI nhé. Chart VN30 cũng tương tự VNall.
@pilot: Đúng thế, nông nhàn soi chart cho đỡ buồn vậy thôi, Gấu vẫn đang thể hiện, chờ bao giờ Bò ló mặt ra khoe cơ bắp hẵng hay.
Ban đầu thì mô hình cứ dùng đúng như sách, nhưng lâu ngày thì thấy càng giống sách càng dễ fail...biến tấu đi một ít thì lại chuẩn...kiểu như mô hình v-d-v tiếp diễn...haha

Ban đầu thì mô hình cứ dùng đúng như sách, nhưng lâu ngày thì thấy càng giống sách càng dễ fail...biến tấu đi một ít thì lại chuẩn...kiểu như mô hình v-d-v tiếp diễn...haha
vcb lẫn bid ctg đều có hỗ trợ nhẹ từ khối ngoại nhoa; bọn này mà trở kèo thì xác cmnđ :59: khỏi mô hình chi sất, cứ nghĩ vcb 22 bid ctg ~ 12 and vni = ? tự tính :21:

Status
Not open for further replies.
Back