Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
TT mua khá bình tĩnh nhỉ ... khối lượng cũng khá tốt :D e không thấy sự hoảng loạn ... tt khá lạ và hay :D Nhưng e éo biết nó đi đường nào ...nhưng âm -7-8p mà tâm lí cầm cổ cũng k quá bi quan :D
CHưa thực sự hoảng loạn đâu bác ạ.10.000 PJT giá 8.2 của tôi đứng như trời trồng từ đầu giờ.

Theo ngu ý của vịt quay, Thị trường đang chuẩn bị chuyển trạng thái xuống núi sang trạng thái leo núi, điểm rơi ngày leo núi nhìn trên chart chung vào đúng ngày thứ tư. Nhưng cp đang tích lũy trend tuần đẹp thì phải ngứa tay bóp trước :))

Theo dõi tớ rồi chốt lãi nhá, chơi em hàng này không lồi mồm toạc mỏ được đâu
Nhặt tiền cafe thôi
dạ em có xem qua chảrt. rồi ạ, VIP em cũng xác định thế thôi, thanks bác.
loại lồi mồm án bằng lần khó mua lắm bác. nhìn vậy nhưng nhiều lúc kg đù kiên nhẫn để theo.
thi thoảng em có theo cp kiểu đó, thực sự rất là kiên nhẫn , nhất là thi thoảng lái nó test cầu cho lên 1 phiên rồi xìu, lúc ấy chỉ muốn thoát ra cho rảnh nợ

http://www.stockbiz.vn/news/2015/5/18/574797/thong-tu-200-tac-dong-tieu-cuc-dang-bi-thoi-phong.aspx . Đợt vừa rồi nhiều thông tin dường như đang làm nhà đầu tư bị khuyech đại nỗi sợ hãi lên cấp số nhân. Từ giàn khoan rồi thông tư 200. Rồi tiền vào chứng khoán sẽ bị hạn chế. Nhưng cuối tuần vừa rồi các CTCK thông kê thì lượng tiền gửi ký quỹ của các nhà đầu tư đều tăng. Chắc phải đợi xong các bác tay to như phích hốt xong hết đống hàng giá rẻ thị trường mới lên được. Em tay bé nên xung phong sáng nay vào 1 cơ số hàng. Chấp nhận ôm đợi đến khi cả làng cùng hưng phấn :1178:

Status
Not open for further replies.
Back