Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em thấy quả big bet của anh vào DXG có vẻ nhiều cảm tính quá. Chắc đòi được tiền của Mr. Market cũng khá căng thẳng đấy :1:
Bác nhận xét đúng,mình có liếc mắt qua các thể loại TA FA em này tí,mình chơi trò đổi tiền lấy giấy DXG và chuyển giấy DXG thành tiền này toàn nhờ trực giác và chỉ tin vào trực giác của mình.

Chuẩn bị rớt tiếp nè...bụp bụp...525 về đích :21:
sáng nay làm cái test 528 khá hay ... giờ quay lại 54x rồi bác cào ơi :D muốn 525 có khi lại phải nhip sau ... cuối tuần cũng coi thấy test 528 nên ngồi canh múc ...dự hôm nay close >534 , rồi leo 54x trong tuần ... sau đó e lại không biết thế nào :D

sáng nay làm cái test 528 khá hay ... giờ quay lại 54x rồi bác cào ơi :D muốn 525 có khi lại phải nhip sau ... cuối tuần cũng coi thấy test 528 nên ngồi canh múc ...dự hôm nay close >534 , rồi leo 54x trong tuần ... sau đó e lại không biết thế nào :D
Em có sẵn hàng rồi cụ Phá, lên lại 54x thì em canh chốt, về lại 52x em lại canh Mua...rang lạc giai đoạn này thôi ạ

hnay kết 52x; cuối tuần gãy 500:2004:

hnay kết 52x; cuối tuần gãy 500:2004:
Kiểu này thì vỡ chợ ... lại không nhốt được bao nhiêu bác ợ ... cá lớn đứt còn nhanh hơn cá nhỏ :D
Em có sẵn hàng rồi cụ Phá, lên lại 54x thì em canh chốt, về lại 52x em lại canh Mua...rang lạc giai đoạn này thôi ạ
Đúng kịch bản đó cụ ... đoạn này đánh sideway thôi , với lại vol teo khi chạm cạnh dưới là tích cực ...khi ủn lên k cần nhiều lực cũng tăng :D

Kiểu này thì vỡ chợ ... lại không nhốt được bao nhiêu bác ợ ... cá lớn đứt còn nhanh hơn cá nhỏ :D

Đúng kịch bản đó cụ ... đoạn này đánh sideway thôi , với lại vol teo khi chạm cạnh dưới là tích cực ...khi ủn lên k cần nhiều lực cũng tăng :D
mình cá nhỏ phải lo giữ mạng, quan tâm gì cá lớn đứt tay cụ ơi. :sorry:

Thế này có phải v-d-v không các cụ, vừa phá neck line xong. VN30 cũng thế, chỉ có VNI là chưa :42::12:
View attachment 522
theo e, níu tuần này đứt cước luôn thì target gần nhứt là 500 và 480
1FmRmkA

theo e, níu tuần này đứt cước luôn thì target gần nhứt là 500 và 480
1FmRmkA
Mình nghĩ sẽ có nhiều kịch bản,với mỗi cá nhân sẽ có sức chịu đưng và mạo hiểm khác nhau,cứ lăng tăng cầm đèn chạy trc ô tô với những chart ai ai cũng biết thì hoang mang,mệt mỏi,sẽ thiếu quyết đoán bác ah.Đối với mình,lúc này,TT sau nhiều phiên giảm mạnh,bet vào cp nào nếu xấu nhất là về bao nhiêu vẫn chịu đc ko thôi?
Như DXG mình vẫn chịu được khi em nó về 12(cũng có khả năng lắm vì cuối tháng 5-đầu tháng 6- chốt 10% cổ tức=cp)Bây giờ thì cầu nguyện thôi...!

TT mua khá bình tĩnh nhỉ ... khối lượng cũng khá tốt :D e không thấy sự hoảng loạn ... tt khá lạ và hay :D Nhưng e éo biết nó đi đường nào ...nhưng âm -7-8p mà tâm lí cầm cổ cũng k quá bi quan :D
Đoạn này ngược với đợt trước.
Đợt trước ai cầm BCs thì đi nặng , lần này ngó thấy đám PNs quen mặt giảm cũng cỡ 40% rồi.
Nói chung TT có cái lý của nó, nhưng tình hình thì chưa thấy có gì khá cả ( nên a thậm chí lâu rồi cũng chưa update data).

Status
Not open for further replies.
Back