Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.

:ban1::ban1:

Mèo hồng giờ này nhìn HSG lại ngậm ngùi khi không theo chị đến giờ
Em đây em đây. Biết trước giàu to bác ơi. Em nghĩ nên biết mình là ai, theo Cô lái được vài % trên gần tổng TK với dân nghiệp dư em là mừng lắm rồi. Kg nhắm mắt theo chân Cô được. Cô là dân tài chính pro hàng ngày nhìn bảng . Em làm đủ thứ việc linh tinh. có khi cả ngày kg ngó bàng một lần. TT có biến sao xử lý như Cô được.
Cuối 2014 em theo plan long. CP lời đến 12% mà chưa đủ Targ 15 % kg chốt. rốt cuộc là phài lock. Năm nay TT chưa đẹp em theo style các ACE ở đây. ăn khúc ngắn, miếng nhỏ thôi .

ko bác, vẫn như cũ, chưa có gì mới. cái băng tui dự đoán VNI từ 555->485, sai ở khúc sóng con từ đỉnh B (605) xuống đáy (1) là 560 vì tui tự ý điều chỉnh theo cảm tính, còn theo đúng công thức thì nó lẽ ra cho đáy sau thấp hơn đáy trc. khúc này sai. và TT làm 1 lèo xuống (3). hi vọng là vậy, chứ ko thì đáy sóng C sẽ rất sâu. :D
đoạn 530-565 đã có: thực tế là 536 - 568.
Tui đang chờ xem TT vẽ nốt sóng C, hay làm sóng con 2-3-4 nữa mới xuống C.
Các nhận định dự đoán tương lai vẫn ko thay đổi:
1) VNI ko vượt qua 600 năm nay
2) VNI sẽ tìm về sóng C tại 485-470.
3) tất cả các lần tăng mà chưa chạm C chỉ là cú hồi.

Ps: nhận định mang đậm tính chủ quan, và chờ TT xác nhận.

Bác có thể giải thêm cho em về 2 điểm này không :
1) Cách tính sóng dựa trên khung thời gian nào?
2) Ngoài "nhận định mang đậm tính chủ quan" thì yếu tố nào khác khiến điểm kết sóng C phải nằm trong vùng 485-470?
Cảm ơn bác rất nhiều./.

Bác có thể giải thêm cho em về 2 điểm này không :
1) Cách tính sóng dựa trên khung thời gian nào?
2) Ngoài "nhận định mang đậm tính chủ quan" thì yếu tố nào khác khiến điểm kết sóng C phải nằm trong vùng 485-470?
Cảm ơn bác rất nhiều./.
vui lòng tham khảo thớt 68 & 86 nhé. sorry, tui cũng ko nhớ trang nhiêu nữa. trong đó có hình vẽ và xác định sóng.

Status
Not open for further replies.
Back