Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
thầy phi công @pilot ơi, tam ca tin xấu ra khớp khủng khiếp rồi xanh miên man trong ngày nàng VNI khó ở kìa
Sáng giờ em cũng theo dõi. 3A được chủ động đánh lên khá rõ nhưng theo theo quan sát của em thì khó qua nổi 13.

Lúc trước hàng giá 13 được gom ồ ạt, em nghĩ nó sẽ khó thủng.... Giờ thì 13 lại là cản khá cứng do lượng hàng kẹp giá 13 đông như quân nguyên.

P/S: Bác nào đang tàu ngầm 3A nên vui lên nhe... Do em dự toàn sai... Lần này chắc cũng không phải là ngoại lệ... :4::4:

Hôm nay đại hội BID, thấy Vcer bàn nhiều về BID nên xin phép gửi link này cho các bác. Những gì dự đoán đều có bật mí trong nội dung tường thuật rồi.
Cá nhân mà sọc BID thời điểm này nhận thấy là chưa hợp lý, dù chart có xấu nhưng nhiều yếu tố khác sẽ làm cho người chơi TA phải phân vân.
P/s: Em thấy có dấu hiệu sọc mồi ở con này từ sáng đến giờ, để xem có ai dám hưởng ứng không.
Em thì đang chờ xoay trụ để kiếm ăn nên cửa nào cũng vui cả.
http://vietstock.vn/2015/04/dhdcd-bidv-hoan-thanh-sap-nhap-mhb-vao-cuoi-thang-5-737-415715.htm

Giờ mới hiểu tại sao gái việt thì thích lấy mấy a tay lông.
Mấy a tay lông nói múc là múc nhiệt tình, múc cho tới đỉnh thì thôi
Lúc ra thì anh ấy phóng cho bằng sạch .
Chả bù cho mấy a hàng ta, nhấp nhẹ cái đã ra, mà nhấp mạnh cái ói sạch. Vừa vào đã đợi đến lúc được ra (t3) . ( Không biết vc có bác nào biết cách chữa bệnh này không nhỉ)
Vậy làm sao dám trách chị em kéo nhau lấy chồng ngoại.

Tại vốn của các anh ấy dài, nên mới múc được kiểu ấy, vốn nhà mình nó ngắn, đua không được, muốn dài thì phải đôn dên (margin) nhưng có vẻ cũng không bằng hàng thật.

Theo vật lý học thì tần số dao động tỉ lệ nghịch với khối lượng, các anh ấy dài thì chỉ cần 1 nhịp 1 năm chẳng hạn, nhà mình ngắn thì phải 2 3 nhịp 1 năm, có khi hơn, nên cũng nhanh ói hơn vì chóng mặt.

Theo td học thì tế bào cảm giác nằm ở 2 3 cm thôi, nên ngắn hay dài cũng thế, miễn duy trì được tần số tương ứng, có khi tần số nhanh lại hiệu quả hơn.

Tuy nhiên theo tâm lý học thì chị em vẫn thích hàng khủng hơn.

Tóm lại là khoa học vẫn còn đang nghiên cứu.
Ui..hay nhỉ
Thế mà cứ mỏi mòn cả đời đi tìm Ta là ai?

Đám nhỏ lại nhao nhao lên đòi quà rùi, các trụ đang được đưa vào điều tiết nàng vni nhẹ nhàng đi lên
Bác nào đi tàu ngầm thì chuẩn bị nha nổi lên cho xum tụ,

http://cafef.vn/thi-truong-chung-kh...em-yet-tren-hnx-tang-64-20150416223928045.chn
Trong số các TCNY có kết quả hoạt động kinh doanh lãi năm 2014, chiếm tỷ trọng lớn nhất là ngành Công nghiệp, tiếp đến là ngành Tài chính (trong đó, SHB và ACB lần lượt chiếm 25% và 24,3% tổng giá trị lãi nhóm), và ngành Khai khoáng và dầu khí với PVS chiếm 62% tổng giá trị lãi của nhóm này.

Status
Not open for further replies.
Back