Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
:4:
thế là chị đã bật mí con cuối cùng của đợt này rồi, kinh qué chị sờ con nào con đó đều cẫng lên
hàng để tuần sau chị chôt còn bank, ck , và vài con đầu cơ mùa vụ. FIT cũng để tuần sau do thứ 2 mới đủ T+3.
FPT thì target 52; HSG 38 chờ giá khớp
hiện đã đặt bán ce ITA, đang chờ khớp
Xong sơm thì nghỉ sớm thôi.

Có ai thống kê không nhỉ, bọn tây lông nó mua bán theo tháng hay sao ý, t3 bán ròng ầm ầm, t4 làm quả 180o mua ròng liên tục, không lẽ tăng giờ đến lễ??

Sáng giờ em cũng theo dõi. 3A được chủ động đánh lên khá rõ nhưng theo theo quan sát của em thì khó qua nổi 13.

Lúc trước hàng giá 13 được gom ồ ạt, em nghĩ nó sẽ khó thủng.... Giờ thì 13 lại là cản khá cứng do lượng hàng kẹp giá 13 đông như quân nguyên.

P/S: Bác nào đang tàu ngầm 3A nên vui lên nhe... Do em dự toàn sai... Lần này chắc cũng không phải là ngoại lệ... :4::4:

3A đúng thanh niên cứng phe mua múc toàn lệnh MP... Trình mình cũng bá đạo thiệt... Dự toàn sai. :4::4:

Mở bảng thấy ITQ vẫn sàn, mừng vì quyết tâm cắt nót hôm qua, m ịa nó múc 10k đi mấy chục với lái, hôm bửa mà múc gấp đôi, 3, 4 thì giờ bán máu:17:
Quay sang nhìn chị Yến thấy vui lại rồi, căng đét thì phê khỏi nói :heo09::heo09::heo09:

Mở bảng thấy ITQ vẫn sàn, mừng vì quyết tâm cắt nót hôm qua, m ịa nó múc 10k đi mấy chục với lái, hôm bửa mà múc gấp đôi, 3, 4 thì giờ bán máu:17:
Quay sang nhìn chị Yến thấy vui lại rồi, căng đét thì phê khỏi nói :heo09::heo09::heo09:
hihi ... mới hôm qua còn vui muh sao đã cutloss ... đợi 10 đi chúng mình trục vớt 10k kiếm lại vài chục ve :D

Hô hô, dự hôm qua với phi công & paven là bò kho nhả ra, quả không sai. Mình phục mình quá :24:
Được cái mát tay chọn hàng, hy vọng gỡ được quả này.

hihi ... mới hôm qua còn vui muh sao đã cutloss ... đợi 10 đi chúng mình trục vớt 10k kiếm lại vài chục ve :D
Miệng nói nhưng tay run quá PCT ơi :21:
Cơ bản là đến phiên chiều thấy nó bán quyết tâm quá nên cố bán theo:102:
Có con nào sắp CE 3 cây pm em với, em khổ quá anh PCTạch ơi:4:

hàng để tuần sau chị chôt còn bank, ck , và vài con đầu cơ mùa vụ. FIT cũng để tuần sau do thứ 2 mới đủ T+3.
FPT thì target 52; HSG 38 chờ giá khớp
hiện đã đặt bán ce ITA, đang chờ khớp
Xong sơm thì nghỉ sớm thôi.
Nghe chị nói là chơi đến sát lễ mà em không nghe ra gần hết rồi:dash::dash::dash:

Hô hô, dự hôm qua với phi công & paven là bò kho nhả ra, quả không sai. Mình phục mình quá :24:
Được cái mát tay chọn hàng, hy vọng gỡ được quả này.
Khỉ nà, tuần sau phục thù.:40:
Anh còn kilô không? Không uổng công anh giữ, mấy tháng nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back