Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Em khóa sổ chiều mua rồi cụ ơi. Kệ các anh ăn bằng nần thôi. Mình còn hàng thì vui với số hàng đã có vậy, sướng lên thì ... thả hành lý dần như @tungneu ý :1:
Trước mắt có tuần nghỉ lễ thì cứ vui đã, hè sắp về rồi.
540-600 em dành cho các cao thủ chơi. Cứ dưới 540, trên 600 em mới ủ mưu được.

chọn hàng quais chiêu thật...
đúng là suy nghi của tay to và tay bé khác nhau thật....hèn gì tay to thì ngày càng bự, tay bé ngày càng teo ....

ối giời ơi, làm sao phải để tay mình to lên được nhỉ ? không lẽ quay tay suốt ???? :20:
Hôm qua em vừa chụp ảnh đây, sụt cân đáng kể, bác sỹ bảo bị teo cơ :109:

@chim_gìa: mấy bữa nay em ăn xong, hệ tiêu hóa rất tốt. nhìn các thầy nồi mồm mà em lại thấy rất vui, nhưng bản thân thì rất dửng dưng khi TT dựng xanh :D chạy không như plan thì bỏ..... phải thừa nhận có rất rất nhiều điều bản thân mình không có (tin nội bộ, room, skype, tổ đội ủ mưu .....) hoặc không biết trên TTCK :)
khoái chọc các thầy :D ... có gì bỏ qúa cho 1 independent (alone) chây đơ như em nhóe :D thanks

@chim_gìa: mấy bữa nay em ăn xong, hệ tiêu hóa rất tốt. nhìn các thầy nồi mồm mà em lại thấy rất vui, nhưng bản thân thì rất dửng dưng khi TT dựng xanh :D chạy không như plan thì bỏ..... phải thừa nhận có rất rất nhiều điều bản thân mình không có (tin nội bộ, room, skype, .....) hoặc không biết trên TTCK :)
khoái chọc các thầy :D
Thế là sắp thành chính quả rồi đấy. Don't think that you are the only lone ranger in the battle field. :113:

Status
Not open for further replies.
Back