Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
đợt vừa rùi em ko có P. Bank rung cũng rụng mất mấy con hàng nữa. đời đúng nhọ
Hê nô ngày mới các cụ. @UNK.SPI : Nhọ thế này chưa :10:

Say NO với việc bán P nhé hí hí. Phiên nay PVD closed vẫn CE thì 80 vẫy gọi.
Nhìn ITQ máu cờ bạc lại nổi lên, có ai can em k?
PVD tây nó hứng bô đới hí hí, bán nó múc hết.
Mục đích của bác để làm gì mới được..?
  • Mua để tìm cảm giác, giải trí: Mua tẹt ga.
  • Mua tìm kiếm lợi nhuận: Không nên.
  • Mua để cờ bạc hên xui: Qua Cambodia đánh bài vẫn sướng hơn.
Chỉ là suy nghĩ cá nhân... Không có ý khuyến khích hay can ngăn gì bác đâu nhé... :4:

Tại đại hội cổ đông thường niên năm 2015, ông Đoàn Nguyên Đức, chủ tịch Hoàng Anh Gia Lai (HAG) cho biết vòng quay nuôi bò rất ngắn hạn, tỷ suất sinh lợi khoảng 37% trong 6 tháng.
Do đó, năm 2015-2016, HAG sẽ có một dòng tiền rất lớn. “Việc nuôi bò còn có thêm một nguồn thu lớn nữa mà không ai nghĩ tới đó là phân bò.Với lượng bò mà HAG đang nuôi, mỗi ngày HAG thu thu về khoảng 1 tỉ đồng. Tôi sẽ chứng minh cho mọi người thấy không có lợi nhuận ngành nào cao bằng việc đầu tư vào nông nghiệp”, ông Đức nói.
http://phapluattp.vn/kinh-te/moi-ng...hu-ve-khoang-1-ti-dong-tu-phan-bo-546362.html

Nuôi bò lãi 37% trong 6 tháng
Bán phân không đã thu tỷ bạc mỗi ngày, 365 tỷ mỗi năm, chưa tính những ngày bò ị chảy chắc thu nhiều hơn
Mà còn nước đái bò nữa sao không bán luôn các cụ nhỉ...

Hay là thánh chém???
1 ngày lời 1 tỉ phân bò, vậy thôi khỏi chứng chiếc gì, đầu tư mẹ mấy nhà vệ sinh, nhưng mà kg cho xối nước, hốt cức bán cạnh tranh với anh Đức. Tốt như phân bắc mà :21:

theo anh, em có nên tất tay khong ? nhìn các các ăn thế, em ham qúa :4:
múc có ăn không anh ?
Em khóa sổ chiều mua rồi cụ ơi. Kệ các anh ăn bằng nần thôi. Mình còn hàng thì vui với số hàng đã có vậy, sướng lên thì ... thả hành lý dần như @tungneu ý :1:
Trước mắt có tuần nghỉ lễ thì cứ vui đã, hè sắp về rồi.

Status
Not open for further replies.
Back