Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
@chim_gìa: mấy bữa nay em ăn xong, hệ tiêu hóa rất tốt. nhìn các thầy nồi mồm mà em lại thấy rất vui, nhưng bản thân thì rất dửng dưng khi TT dựng xanh :D chạy không như plan thì bỏ..... phải thừa nhận có rất rất nhiều điều bản thân mình không có (tin nội bộ, room, skype, tổ đội ủ mưu .....) hoặc không biết trên TTCK :)
khoái chọc các thầy :D ... có gì bỏ qúa cho 1 independent (alone) chây đơ như em nhóe :D thanks
Nghe chừng các bác đều có chứng kiến riêng, mỗi em là hèn , gió chiều nào theo chiều đó. :(

nchung e test mấy bận rồi, ss khi đương tăng cũng rủi ro y như bắt dao; bò gấu mà điên thì ko cân đc :109:
Dạ, em cũng hiểu mà Thầy Dát, nhưng em đang muốn nhận được bài học của vụ SS này để xem Sys hoạt động thế nào trong thị trường giá xuống. Khi nào VNI vượt 590 thì sys em sai, và em sẽ quay đầu về với chính đạo, còn giừ thì cứ chiến...kệ mợ noá luôn Thầy ạ :21::gun_rifle:

kì vọng này hình như cũng đc 2 năm có lẻ rồi thì phải :D
Tuỳ lúc, nhiều khi cũng dễ như bắt dao rơi. Nhưng hiện tại thì 50/50
vầng; nếu cân 50/50 thì ko nên chơi
Dạ, em cũng hiểu mà Thầy Dát, nhưng em đang muốn nhận được bài học của vụ SS này để xem Sys hoạt động thế nào trong thị trường giá xuống. Khi nào VNI vượt 590 thì sys em sai, và em sẽ quay đầu về với chính đạo, còn giừ thì cứ chiến...kệ mợ noá luôn Thầy ạ :21::gun_rifle:
yes, test thả ga đêy cụ, thật thì e can

p/s: tt truyền thống cao thủ như mây, bữa h e toàn dạt ra thị trường biên. :21:

Say NO với việc bán P nhé hí hí. Phiên nay PVD closed vẫn CE thì 80 vẫy gọi.
Nhìn ITQ máu cờ bạc lại nổi lên, có ai can em k?
PVD tây nó hứng bô đới hí hí, bán nó múc hết.
Hôm nay mà CE thì sẽ về 8 sau lễ há há
Tui chờ 10 tuần sau mà bác chờ 8 sao, nêu dc vậy cũng tốt :banana105:

@chim_gìa: mấy bữa nay em ăn xong, hệ tiêu hóa rất tốt. nhìn các thầy nồi mồm mà em lại thấy rất vui, nhưng bản thân thì rất dửng dưng khi TT dựng xanh :D chạy không như plan thì bỏ..... phải thừa nhận có rất rất nhiều điều bản thân mình không có (tin nội bộ, room, skype, tổ đội ủ mưu .....) hoặc không biết trên TTCK :)
khoái chọc các thầy :D ... có gì bỏ qúa cho 1 independent (alone) chây đơ như em nhóe :D thanks
Mình chơi với đúng cái vị thế của mình bác ạ, mình có cái gì mình dùng cái ấy và hài lòng với những gì nhận được.

Status
Not open for further replies.
Back