Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thực ra đây khó thể coi là mô hình 3 đáy, chỉ là em nó về MA 200 nên đang nấn ná lại, nhưng đang có dấu hiệu phi thẳng xuống, nếu là mình thì đã chấp nhận cắt lỗ khi nó không có dấu hiệu dứt khoát trong ngày hôm qua vì xét cả TA, FA em nó đều đang xấu.:1:
Hôm qua thủng 34 ~ MA200 là em cut luôn rồi, đúng kỷ luật. Mua vì nó chạm MA200 bật, thì phải cut vì nó ko bật nổi và xuyên xuống, mặc dù cú xuyên này có thể là hàng fake, có thể cut đúng đáy, có thể mới chỉ có tiểu thương tham gia ..., nhưng kỷ luật là phải tuân thủ :)

Thực ra đây khó thể coi là mô hình 3 đáy, chỉ là em nó về MA 200 nên đang nấn ná lại, nhưng đang có dấu hiệu phi thẳng xuống, nếu là mình thì đã chấp nhận cắt lỗ khi nó không có dấu hiệu dứt khoát trong ngày hôm qua vì xét cả TA, FA em nó đều đang xấu.:1:
Cám ơn các bác. em lại chuẩn bị vào lồ ng.2 hôm nay kg mua bán được gì
nếu xem bảng hôm qua chắc em cũng cut, nhưng kg có DT và bảng nên chịu, đành nấn ná vậy, biết dở nhưng nghĩ có 2 k . mới lỗ 3 % vẫn còn chịu được ạ
Chúc VC good trade

Chúc mừng SN @Colaido :3D_11:

Ơ, hôm nay sinh nhật cụ nên các anh các chị đóng bảng đi mua quà và làm đẹp chuẩn bị đi dự tiệc cả rồi à?
em nghĩ mọi người đôi khi ngôn từ over cho vui. Cũng như em hay đùa vậy .
Chứ nói thế này, thật lòng em thấy có gì gợn gợn.
Mọi ngừoi tham khảo Cô ấy vì nhận định khá sát với diễn biến TT
Chứ kg phải coi ai là thánh chị ạ?
trân trọng hiểu biết kiến thức của tất cả thành viên .Còn nhắm mắt coi ai là thánh đẻ follow chắc kg có đâu chị.

Last edited by a moderator:
trân trọng hiểu biết kiến thức của tất cả thành viên .Còn nhắm mắt coi ai là thánh đẻ follow chắc kg có đâu chị.
Đùa vui thôi mà, nhưng đùa mà cứ nói gần sự thật là lại sinh ra nhạy cảm :24:
Bực quá, hôm qua chọn được cái clip đẹp thế tặng chị @Colaido mà lại không đúng ngày nên chị ấy chẳng đoái hoài :9cool_too_sad:

Kệ đi em! Nếu ai giỏi thì mình thần tượng cũng được chứ sao, vậy mọi người nên cố mà giỏi vì chẳng ai đi thần tượng kẻ dốt cả.:1:

Status
Not open for further replies.
Back