Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
VCBS cũng có đấy chị .
Vấn đề là nó chỉnh giúp cho phân tích từng cổ phiếu thôi. Còn đánh giá, so sánh chạy bằng cơm. Nếu tự xây dựng hệ thống thì nó sẽ đánh giá theo mô hình tùy biến của mình. Đồng thời nó có thể đánh giá tổng thể toàn thị trường, đưa ra d/s các cổ phiếu...Khi xây dựng hệ thống thì có thể bồi đắp thêm, chỉnh sửa cho phù hợp...

CTD thì hay quá rồi nhưng ta nên chọn một minh tinh màn bạc đang ở đỉnh cao sự nghiệp hay một con vịt chuẩn bị hóa thiên nga cũng là một việc không dễ.:102:
Em chỉ phân tích xong rồi chiếu lên 2 cái chart để xem các anh tay to hành động thế nào thôi anh Blue, chứ kiểu này quá khó! :18:In chart we trade :21:

Vấn đề là nó chỉnh giúp cho phân tích từng cổ phiếu thôi. Còn đánh giá, so sánh chạy bằng cơm. Nếu tự xây dựng hệ thống thì nó sẽ đánh giá theo mô hình tùy biến của mình. Đồng thời nó có thể đánh giá tổng thể toàn thị trường, đưa ra d/s các cổ phiếu...Khi xây dựng hệ thống thì có thể bồi đắp thêm, chỉnh sửa cho phù hợp...
Ơ thế em có ý tưởng đại ca viết hộ hệ thống nhé :1cool_dribble:
Em ngồi học code mấy hôm cũng hơi biêng biêng .

Chắc trong các công ty chứng khoán VCBS làm ăn cũng bài bản hơn nhỉ? Hôm nọ đọc mới để ý bao năm nay 2 bạn thuộc hàng sao của lớp mà thân nhau như hình với bóng làm CTHĐTV bên đó, bạn này rút thì bạn kia lên.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back