Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Không sao, còn tiền là còn cơ hội. Quân tử trả thù, 10 năm chưa muộn :1:
Ơ, sao phải trả thù làm gì nhỉ? Có lỗ cũng không phải trả thù nhé, đơn giản đây là kiếm tiền nên có lỗ/lãi là chuyện bình thường. Mà lỗ mất 1/3 chỗ lãi của sóng này (2 tuần). Vẫn đảm bảo nguyên tắc: Thà đói chứ không mất tiền he he...

Lãnh đạo tài giỏi, tâm huyết và tỉnh táo hay không chính là cái điểm 3 này đây. Nhìn Book value của CTD so với HBC thế nào, và book value ấy vẫn tăng mạnh dù trả cổ tức = tiền mặt cho CĐ từ 20 tới 50%.
CTD đã dần đủ khả năng làm tổng thầu trọn gói từ Design đến Building, cả trong và ngoài nước nữa.
Thks anh :)

Ơ, sao phải trả thù làm gì nhỉ? Có lỗ cũng không phải trả thù nhé, đơn giản đây là kiếm tiền nên có lỗ/lãi là chuyện bình thường. Mà lỗ mất 1/3 chỗ lãi của sóng này (2 tuần). Vẫn đảm bảo nguyên tắc: Thà đói chứ không mất tiền he he...
Động viên bác cho vui ý mà, bác rất là tỉnh đấy :113:

@Colaido làm ơn chiều rảnh move mấy cái đoạn Cào trao đổi CTD-HBC sang thớt khác cho đỡ loãng nhé, để đây phí lắm. Thanks
move vào thớt của Cào nhé
Oạch, thôi anh chị cứ để nó trôi đi mà, toàn kiểu copy & paste... Chỉ cần nhìn giá là hiểu hai em nó ai VIP ai amatuer rồi ạ :)

Pro quá, nhìn mà thèm :38:
Nhớ ngày đi học, giáo viên giảng bài em còn không buồn chép, cô đọc 3 lần thì thà ngồi nghe mà nhớ cho xong :1:
Hệ quả là chữ xấu, mình viết xong mà để lâu còn không đọc được, trình bày thì thảm họa luôn :1:

Chị đưa ra mô hình phân tích đi. Em làm cái file excel tự động tính toán theo mô hình cho tất cả các mã cho. Số liệu cũng lấy tự động luôn. OK?
Qúa tuyệt vời, đỡ phải lọ mọ nhập tay mệt quá Thầy ợ:111:

CTD thì hay quá rồi nhưng ta nên chọn một minh tinh màn bạc đang ở đỉnh cao sự nghiệp hay một con vịt chuẩn bị hóa thiên nga cũng là một việc không dễ.:102:
Đúng thế, chẳng qua giờ đang rảnh tranh luận và chia sẻ giết thời gian thôi mà Blue.

Status
Not open for further replies.
Back