Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Nhất trí, làm gì cũng phải có cái đức, để dành phúc cho con cháu sau này.
nghe là 1 chuyện, tin là việc rất khác
cho nên mình chơi với các bạn có nh tham vọng thì rất vui vì mình thấy các bạn truyền lửa ra xung quanh, ví như anh Q. còi cũng vậy sức làm việc của anh í sôi sục từ sáng sớm tới đêm khuya, bên mình có 1 em đang theo mớ dự án hợp tác liên danh BDS của anh ý thấy 11h đêm vẫn nhận đc email nhắc sớm mai cần làm việc nọ việc kia.
Ở gần họ khiến mình ko thể lười biếng.

AE ở đây đều nhất trí tài năng của thầy chắc cùng level với mấy thầy trển, chỉ tại không mở fund...
vậy xin hỏi sứ mệnh của thầy là gì? jk hiiiiiiiiiiiiii
Em cắn rơm, cắn cỏ em lậy Thiết tướng quân :77::77::77:. Xin lỗi, em chỉ là bụi đời chợ chứng, ví mỏng, túi lép nên sứ mệnh của em là cố gắng lo cho các cháu ở nhà đủ cơm ăn, áo mặc, có chút học bổng thì tốt. Chấm hết ạ :4:

Em cắn rơm, cắn cỏ em lậy Thiết tướng quân :77::77::77:. Xin lỗi, em chỉ là bụi đợi chợ chứng, ví mỏng, túi lép nên sứ mệnh của em là cố gắng lo cho các cháu ở nhà đủ cơm ăn, áo mặc, có chút học bổng thì tốt. Chấm hết ạ :4:
Học bổng cho tự kiếm đi anh.Nếu không tự được thì sau khi tốt nghiệp đại học,các bạn đi bằng tiền của bố mẹ dễ lại phải quay về việt nam chờ bố mẹ xin việc lắm.

... Xin lỗi, em chỉ là bụi đời chợ chứng, ví mỏng, túi lép nên sứ mệnh của em là cố gắng lo cho các cháu ở nhà đủ cơm ăn, áo mặc, có chút học bổng thì tốt. Chấm hết ạ :4:
:3D_11::3D_11::3D_11:
nói dậy Ae càng mừng...nâng chỉ số tín nhiệm thầy lên AAA vì thầy không thuộc sell side, sứ mệnh của thầy không sai khác Ae là mấy...lên chẳng có gì không đáng tự hào hiiiiiiiiiiii
sứ mệnh:
+ become a good friend
+ best hớt bờn
+ best pha thờ
+ any money for ...bia

Được ưu ái phím là vào ETF với giá mục tiêu 19.
Vừa nhắc tên em ấy thấy lệnh chất cả trẹo, khiếp quá chị ạ, có mùi C2 của ngày hôm wa :2cool_hell_boy:
theo e là làm roadshow để IPO mớ cp xưng danh cá nhân

Thôi , mình lượn đây.
dạo này VCer nhạy cảm , mong manh quá.
:banhbao25:
Ý là bán thân phải không chị :2cool_sexy_girl:

Em cắn rơm, cắn cỏ em lậy Thiết tướng quân :77::77::77:. Xin lỗi, em chỉ là bụi đời chợ chứng, ví mỏng, túi lép nên sứ mệnh của em là cố gắng lo cho các cháu ở nhà đủ cơm ăn, áo mặc, có chút học bổng thì tốt. Chấm hết ạ :4:
Sứ mệnh của anh chim là KHEN VÀ ĐẾM thật lực:1cool_byebye:

Được ưu ái phím là vào ETF với giá mục tiêu 19.
fyi: khả năng SBT vào ETF là có, nhưng còn rất lâu mới đc xét vì tiêu chí thanh khoản; SBT mới đạt tk 1.5 kì; nếu đc review chắc phải giữa năm sau (kì review th6) mới có cơ vào.
(Giá trị giao dịch bình quân hàng ngày trong 3 tháng phải đạt ít nhất 1 triệu USD tại kỳ xem xét và tại hai kỳ xem xét trước đó...)

bù cho các tháng thiếu nước thôi; giá mua thủy điện mùa mưa <<< mùa khô; với giá cũng đã chốt với EVN rồi; ăn thêm đc chít liền
cp thì vẫn lăn tăn theo sóng; nhưng nếu mua chỉ vì nước về ko nên:3cool_embarrassed:.
Vầng em thì có biết méo gì cái bọn thủy điện này đâu.
Chả qua lúc nằm ngủ nghe ông già nói loáng thoáng mua bọn này là mua tài sản cái gì gì đấy hổng nhớ, với cả mua ngâm dấm từ 2012 chứ giờ thì em méo biết :D.

fyi: khả năng SBT vào ETF là có, nhưng còn rất lâu mới đc xét vì tiêu chí thanh khoản; SBT mới đạt tk 1.5 kì; nếu đc review chắc phải giữa năm sau (kì review th6) mới có cơ vào.
(Giá trị giao dịch bình quân hàng ngày trong 3 tháng phải đạt ít nhất 1 triệu USD tại kỳ xem xét và tại hai kỳ xem xét trước đó...)
Chắc là có người muốn đánh lên,chị chỉ băn khoăn là ngành mía đường của mình do năng suất,chất lượng kém nên sẽ yếu thế trong môi trường cạnh tranh.

Nhất trí, làm gì cũng phải có cái đức, để dành phúc cho con cháu sau này.
Các anh nào mà đầu cơ đều phải nghe market sẽ kể ta nghe hết. Các anh ấy cũng chỉ set up thôi. Mà nếu có thực hiện thì toàn đánh option. Còn không có ai gia cát dự mà đúng hết được. Mình nhỏ lẻ hành động theo plan của mình, theo khí chất của mình thôi. Những người mà cứ đọc được một cái tin, một cái status của ai đó rồi hành động mạnh thì không trước sau gì cũng từ thương nặng đến tử thương. Theo kinh nghiệm của em thì khi thấy quá nhiều cao thủ hô hào theo một hướng thì nên chuẩn bị tinh thần cho hướng ngược lại. Nhớ khi xưa tháng 5/2010, lúc cần truyền hòn than bao nhiêu cao thủ đồng thanh hô hào tốt lắm tốt vừa. Sau đó, rồi lại biến mất vào thinh không!

Vâng, em sát cánh cùng Vcers 1 chiến hào mà, như Lone Ranger ấy :4::4::4:
Nhắc đến Lone Ranger lại nhớ thầy Sam quá :missyou:

thầy tranh thủ khoe giai đẹp ???? hiiiiiiiii

Các anh nào mà đầu cơ đều phải nghe market sẽ kể ta nghe hết. Các anh ấy cũng chỉ set up thôi. Mà nếu có thực hiện thì toàn đánh option. Còn không có ai gia cát dự mà đúng hết được. Mình nhỏ lẻ hành động theo plan của mình, theo khí chất của mình thôi. Những người mà cứ đọc được một cái tin, một cái status của ai đó rồi hành động mạnh thì không trước sau gì cũng từ thương nặng đến tử thương. Theo kinh nghiệm của em thì khi thấy quá nhiều cao thủ hô hào theo một hướng thì nên chuẩn bị tinh thần cho hướng ngược lại. Nhớ khi xưa tháng 5/2010, lúc cần truyền hòn than bao nhiêu cao thủ đồng thanh hô hào tốt lắm tốt vừa. Sau đó, rồi lại biến mất vào thinh không!
Hoàn toàn nhất trí với bác :113::113::113:

Status
Not open for further replies.
Back