Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Quả thực là hôm nay mình vừa tìm ra lý do tại sao mình không theo được dòng tiền trên thị trường vì mình không biết tư duy như vậy.
Thật không hiểu vì sao lại gây bức xúc cho mọi người.
Thực ra có ai bức xúc đâu? TTN nghĩ là "mọi người" nhưng thực ra chỉ có mỗi TTN bức xúc thôi. Hội kia nó trơ lỳ lắm, đâu dễ lăn tăn vì lời bình của ai, kể cả có bị chửi mắng đích danh có khi hội đó còn cười to+ khua tay là đằng khác.

Thực ra có ai bức xúc đâu? TTN nghĩ là "mọi người" nhưng thực ra chỉ có mỗi TTN bức xúc thôi. Hội kia nó trơ lỳ lắm, đâu dễ lăn tăn vì lời bình của ai, kể cả có bị chửi mắng đích danh có khi hội đó còn cười to+ khua tay là đằng khác.
Không phải lỗi tại em gây bức xúc cho Cào Cào là em mừng rồi.Thú thực là trên đây em chỉ dám bố láo với các anh trong quán thiền và anh @chim_non thôi vì mặc nhiên coi các anh hơn em cả về tuổi tác và kiến thức cũng như kinh nghiệm sống,nên dễ thông cảm mà bỏ qua cho em.Còn các bạn khác ,chị em cá mè một lứa nên em cũng lưu ý lời ăn tiếng nói để tránh hiểu lầm,mà hôm nay ma xui quỷ khiến thế nào em lại viết văn tối nghĩa thế cơ chứ.Để em qua pic kia nịnh Cào tý nhé :109:

Quả thực là hôm nay mình vừa tìm ra lý do tại sao mình không theo được dòng tiền trên thị trường vì mình không biết tư duy như vậy.
TTN muốn đầu tư theo dòng tiền thì phải hiểu được cách tư duy của những người đang đầu tư theo dòng tiền, phải hiểu được họ đang nghĩ gì.

Hiểu được vì sao HCM, chimnon ra quyết định như thế là rất khó cho TTN. Đừng cố thứ mình không thể.

Vẫn chưa đc trả tiền ly cafe nào nên nhất quyết ko nói . Dễ lắm luôn . Khẩu quyết ko quá 20 chữ [emoji8]

TTN muốn đầu tư theo dòng tiền thì phải hiểu được cách tư duy của những người đang đầu tư theo dòng tiền, phải hiểu được họ đang nghĩ gì.

Hiểu được vì sao HCM, chimnon ra quyết định như thế là rất khó cho TTN. Đừng cố thứ mình không thể.
Ý bác là người nào vật nào chỗ đấy,em nội trợ cứ yên phận nội trợ phỏng?:21:
Em phát hiện bác Anna ưu ái em phết :1:.May quá, giữa lúc @skynel bỏ của chạy lấy người có bác em đây cho em nương tựa thật là quý hóa quá :thankyou:

Vẫn chưa đc trả tiền ly cafe nào nên nhất quyết ko nói . Dễ lắm luôn . Khẩu quyết ko quá 20 chữ [emoji8]
Đi đâu mà hôm qua tôi bị đập tơi tả không về đây cho mượn vai để khóc.Sợ bị gạch đá rơi trúng đầu à?
Cafe là cái gì.Hôm nào ra Hà nội hoặc có khi tết tôi vào trong đó mời đi dancing luôn :21:

Đi đâu mà hôm qua tôi bị đập tơi tả không về đây cho mượn vai để khóc.Sợ bị gạch đá rơi trúng đầu à?
Cafe là cái gì.Hôm nào ra Hà nội hoặc có khi tết tôi vào trong đó mời đi dancing luôn :21:
" Trên đời này có 3 việc :
Việc của bản thân
Việc của người khác
Việc của ông trời.
Chúng ta thường buồn phiền là do : quên mất việc bản thân, thích xen vào việc người khác và lo lắng về việc của ông trời.
Muốn vui vẻ rất đơn giản, chỉ cần : Làm tốt việc của bản thân, đừng xen vào việc người khác và đừng nghĩ về việc của ông trời."

Việc của bản thân
Việc của người khác
Việc của ông trời.
Chúng ta thường buồn phiền là do : quên mất việc bản thân, thích xen vào việc người khác và lo lắng về việc của ông trời.
Muốn vui vẻ rất đơn giản, chỉ cần : Làm tốt việc của bản thân, đừng xen vào việc người khác và đừng nghĩ về việc của ông trời."
Ngắn gọn và hay quá, noted ngay :113:

Việc của bản thân
Việc của người khác
Việc của ông trời.
Sợ cụ quá!Mới trốn mất khoảng 1 tuần mà đã triết lý sâu sắc thế này,vài năm nữa chắc phải có người mang giấy bút theo để cụ nói gì còn kịp chép để lại cho hậu thế :10:

Việc của bản thân
Việc của người khác
Việc của ông trời.
thiếu câu "một FA cho hay":9cool_haha:

Việc của bản thân
Việc của người khác
Việc của ông trời.
Copy..đem về nhà mình để.

Status
Not open for further replies.
Back