Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hôm nay mình bình tĩnh theo dõi và đọc kỹ cmt của mọi người.Thú thực là thấy khó hiểu quá,chưa bao giờ mình biết đến các kiểu tư duy như vậy,cho nên sử dụng nó để kiếm tiền chắc là không thể rồi.Hèn gì mãi chẳng giầu được.

Hôm nay mình bình tĩnh theo dõi và đọc kỹ cmt của mọi người.Thú thực là thấy khó hiểu quá,chưa bao giờ mình biết đến các kiểu tư duy như vậy,cho nên sử dụng nó để kiếm tiền chắc là không thể rồi.Hèn gì mãi chẳng giầu được.
Thảo nào, em mãi chưa giầu, chị gái chỉ dẫn cho em đôi lời với ạ :thankyou:

Anh đùa tôi đấy à?Sao lại hỏi người mãi chưa giầu về việc làm giầu nhỉ?
Tại em thấy bạn chị nhiều người giàu quá, nên em định nhờ chị chỉ dẫn cái tư duy làm giàu, cụ thể thế nào hả chị? Em đọc sách, toàn thấy mấy ông có suy nghĩ khùng khùng là giàu, mãi vẫn không hiểu vì sao lại thế ?:1:

Tại em thấy bạn chị nhiều người giàu quá, nên em định nhờ chị chỉ dẫn cái tư duy làm giàu, cụ thể thế nào hả chị? Em đọc sách, toàn thấy mấy ông có suy nghĩ khùng khùng là giàu, mãi vẫn không hiểu vì sao lại thế ?:1:
À,cái đưa có 70 tỷ ấy à.Chồng nó làm Vietnamairline đi du học ở MỸ theo diện công ty cấp học bổng,về anh ấy lại ra ngoài làm cho công ty du lịch (Transviet?) ngoài lương(khoảng 1x triệu/tháng thôi) mỗi năm được nhận chia 150-200.000 USD.Rồi cứ gom tiền mua nhà,mua đất và cho thuê thôi.Tất nhiên,bố mẹ cũng cho ban đầu 1 ít,nhưng về cơ bản là kiếm tiền sạch và minh bạch đấy.Thấy nó bảo riêng mảnh đất Lương ĐỊnh Của mua hồi tháng 5,giờ xong sổ đỏ bán đã lãi cỡ gần chục tỷ rồi.

Status
Not open for further replies.
Back