Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tối qua có lai rai vài ve rồi thầy ạ, hôm nay hot boy về sớm trả bài :cute_smiley16:
em nghe các thầy bàn chuyện , kg liên quan nhưng phải vào chém cái com trên đây của bác Hà tiện
Trả bài mà nom cái mặt sổ máu mũi thế kia thì hao sức quá đi
mà dạo này dì Uyên @uyendi em bận gì kg thấy ghé thăm nhà vậy nhỉ

mấy hôm nay lại chạy đơn hàng nên kg chém đươc
Bữa sau TT buồn ngủ các thầy vào tự kỉ em cũng sẽ góp vui
hôm qua chị TTN chào VC mà em thấy cũng bâng khuâng. có ít nữ bớt đi một người là buồn. nhất là chị ấy có nhiều kiến thức và nhận định về FA hay
Em chỉ thắc mắc, sao chị ấy có kiến thức , quan he và tự tin thế. lại bỏ đi khi mọi ngừoi kg cùng quan điểm nhỉ.
em mà giỏi như chi ấy, em chém tung giời, kệ mọi ngừoi

Last edited:
mấy hôm nay lại chạy đơn hàng nên kg chém đươc
Bữa sau TT buồn ngủ các thầy vào tự kỉ em cũng sẽ góp vui
hôm qua chị TTN chào VC mà em thấy cũng bâng khuâng. có ít nữ bớt đi một người là buồn. nhất là chị ấy có nhiều kiến thức và nhận định về FA hay
Em chỉ thắc mắc, sao chị ấy có kiến thức , quan he và tự tin thế. lại bỏ đi khi mọi ngừoi kg cùng quan điểm nhỉ.
em mà giỏi như chi ấy, em chém tung giời, kệ mọi ngừoi
Tôi cũng buồn về chuyện TTN. Nếu TTN bỏ VC vì hiểu những lời góp ý của mọi người là dìm hàng thì k đáng buồn lắm.

Bác soi kỹ thế, chịu bác rồi. Em mới giai đoạn tay mơ ngồi lắng nghe là chính thi thoảng ko hiểu thì cm để các bác ấy chỉ cho chỗ sai nên bác so với em thì khập khiễng quá:1cool_byebye:
em cảm giác về FA bác không phải đậu vừa rang, TA thì đã cháo nhuyễn các bài của Bang Chủ VC đang trong quá trình chiêm nghiệm. có thể vì bác quen quá nhiều cao thủ Vc nên tự nhận tay mơ và mất tính vô tư trong gửi messages thôi...

Với việc VNM ETF tiếp tục rút ra 150k ccq cuối phiên tuân trước , có thể thấy bọn tây lông VNM rất kỷ luật khi thấy tỷ giá tiền Việt đang bi định giá cao sau khi thằng Tung của phá giá cái là nó rút quy ra thóc ngay. Cộng với việc dòng Bank và PV đang có nhưng đợt bán tháo thì mìn hnghĩ mốc 580 trong tuần này sẽ bị phá vỡ tiếp , theo mình nếu bắt đáy đợi mốc hỗ trỡ 560 vào cuối tuần nếu hỗ trỡ tốt thì ném đá dò đường!

Với việc VNM ETF tiếp tục rút ra 150k ccq cuối phiên tuân trước , có thể thấy bọn tây lông VNM rất kỷ luật khi thấy tỷ giá tiền Việt đang bi định giá cao sau khi thằng Tung của phá giá cái là nó rút quy ra thóc ngay. Cộng với việc dòng Bank và PV đang có nhưng đợt bán tháo thì mìn hnghĩ mốc 580 trong tuần này sẽ bị phá vỡ tiếp , theo mình nếu bắt đáy đợi mốc hỗ trỡ 560 vào cuối tuần nếu hỗ trỡ tốt thì ném đá dò đường!
Bỏ mợ giờ mới đọc được cmt này, em lại lỡ tay mút thêm rồi :orange9:

Status
Not open for further replies.
Back