Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Vâng em bán rồi nhưng thứ tư tuần trước em đã mua lại được rồi chị à còn mua thêm được HCM HSG nữa, hiện nay đã về hết tk và đợi đến ngày của chị mà ra hàng dần thôi, vui quá chị vẫn nhớ đến em, hihi
e đưa danh mục đầy đủ ra đây ??? chị có ngày xuống tàu cụ thể cho từng món rồi e nha

Sáng em canh mua lại SHI đặt giá 12 mà không khớp, con này em tính ôm lâu xem 1 lần đầu toi kết quả thế nào nhưng xem ra em chưa biết cách đặt lệnh rồi

@it_is_me Bác ạ,theo như bác nói thì kiến thức tài chính của bác là con số 0,bác cũng chưa có kinh nghiệm tự làm kinh doanh có nghĩa là bác thiếu và yếu cả về lý thuyết lẫn thực hành.Bác nghĩ đầu tư là cái gì?Là trò chơi ai nhanh tay nhanh mắt hơn à?Hay bác nghĩ mấy cái biểu đồ PTKT của bác đủ để bác vẫy vùng bốn bể?Ở môi trường việt nam,bác có nhiều cơ hội để hiểu rõ về doanh nghiệp và hơn nữa nó đang là giai đoạn dịch chuyển tư bản hay nói một cách nôm na là chúng ta đang cùng nhau xâu xé tài sản của nhà nước thông qua quá trình tư nhân hóa.Cơ hội lớn như vậy còn chưa chớp được nói gì những cái xa vời ngoài biên giới kia.Cứ kiếm lấy trăm,ngàn tỷ từ thị trường trong nước đi đã rồi cá mập tài chính các nước nó sẽ tìm đến bác.
Hì, ghi nhận. Tất nhiên là sẽ cố gắng cày tốt ở cái ruộng của mình rồi. Đưa ra ý tưởng để mọi người góp ý cho mình. TTCK của Việt Nam còn non trẻ nhưng cũng cần nuôn dưỡng ước mơ và ý chí. Mình chưa làm được thì con cháu cũng cần có suy nghĩ để làm. Mở rộng thị trường là mở rộng cơ hội.

Ai sẽ chịu bỏ tiền ra hùn với bác khi bác chưa chứng tỏ được tính hiệu quả của phương pháp của bác! Còn nếu bác đã có sẵn tiền rồi thì cứ chơi mạnh, hỏng làm lại!:5smiley_vn23:
Cũng vừa làm vừa học đây.

VNI đốn tim trader phết nhỉ?cứ khoảng 2h là đỏ mặt bẽn lẽn,dịu dàng buông lơi đôi tay.Mấy bữa nay bác nào cứ sáng bán chiều mua có khi cũng kiếm khối tiền.

Status
Not open for further replies.
Back