Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Chào ACE, thế hôm nay nhà ta mở rộng chủ đề giấy tờ thủ tục ạ? Cái này mệt và đau đầu lắm ợ

Mới sáng ra mắng vốn ông bò kho tội :21:.
Thôi hello ngày mới cái View attachment 1764
Đổi chủ đề qua phím hàng cái TJC MAC GSP :1cool_look_down::1cool_look_down:

mấy kia thi kg biết , chư TJC thì 9.5 là cản rất cứng. fake move mấy lần rồi, tự cung cầu e khó quá. may ra có lái ủn qua mới lên được. nếu vượt được cả M200 ở 9.7 thì mới ngon ngon.

100% sure luôn.
em cũng có vài lần như trường hợp của chị, cả lớn và bé. Thường thì sau đó chồng em vẫn làm chai rượu và phong bao. họ đều nhận cả dù họ khá thân, là đối tác làm ăn với chú chồng em.
Chú em bảo họ kg cần của nhà em, mà họ đem cho người phụ trách việc nhà em , để hết nợ nhau.

em cũng có vài lần như trường hợp của chị, cả lớn và bé. Thường thì sau đó chồng em vẫn làm chai rượu và phong bao. họ đều nhận cả dù họ khá thân, là đối tác làm ăn với chú chồng em.
Chú em bảo họ kg cần của nhà em, mà họ đem cho người phụ trách việc nhà em , để hết nợ nhau.
Để chị tìm cách trả vậy.Mà sao vẫn vui vẻ với mình thế nhỉ?Chả thấy thái độ gì cả.

Không phải mình em bẩu anh ám VNi đâu nhóe, tháng trước em chả bảo anh đi chơi thêm tuần nữa đi à có khi bây giờ 660 roài:1cool_byebye:
Hay thật đấy, thế là nhất quyết bắt mình bỏ chứng thật rồi :21:
Đang nói chuyện phong bì. Anh em VC cũng nên có phong bì cho bác @chim_non đi chơi nhỉ? :1cool_byebye:

em thấy nhiều lúc cũng tại doanh nghiệp, lên cứ đòi làm nhanh, sợ mất thời gian, rồi bồi dưỡng này nọ, tạo cho bộ máy cc thói quen nhận, các anh cứ thử ko đưa xem nó làm được gì[/QUOTE]

ví dụ đơn giản thế này nhé. bên ngành điện chồng em, nếu xin lắp công tơ 2 pha, thì dù về mặt chính thống sở điện có nghĩa vụ cung cấp dịch vụ cho khách hàng, nhưng thực tế thì có lý do là , lộ đó , trạm đó đang quá tải chưa lắp thêm được, phải chờ nâng công suất.( he he chờ cái này mút chỉ) chờ ít hơn thì dây kéo vào nhà anh, chị dài quá, chò duyệt vật tư vvvv. chờ xếp công tác chưa về. vv vv
2 pha thế nhé. 3 pha thì kinh hơn nhiều.
thế nên nhà em bảo nhau, cố mà kiếm cái việc làm thêm ở ngoài. đỡ ác với người ta. giúp được gì thì nhà em làm hộ , cũng đỡ bị ngừoi ta chửi

Last edited:
các cổ phiếu thuộc VN30 xanh hết, mà chỉ số giảm tới 5,72 điểm là làm sao nhỉ? Do KDC à?
Em cũng thấy chỉ số tính toán có vấn đề, KDC nếu ảnh hưởng đến VN30 thì UBCK không ổn. Giá VN30 mở cửa hôm nay phải tính từ giá mở bán KDC hôm nay chứ sao lại tính cho KDC từ giá Close hôm qua nhỉ? Một số bảng tính từ hôm qua các bác à.

Để chị tìm cách trả vậy.Mà sao vẫn vui vẻ với mình thế nhỉ?Chả thấy thái độ gì cả.
cũng tuỳ người chị, ông bạn chồng em làm bên CA. trần đời chưa thấy ông nào lành và chân chất như ông ý. tự giúp nhà em đủ thứ việc từ sổ đỏ. học hành, bảo hiểm, bệnh viện . nhưng kg bao giờ nhận cái gì( tất nhiên là cho người trực tiếp giải quyêt việc thì nhà em tự cư xử)
nợ ông ý nhiều nên ngại quá, hè ròi cho bé con nhà ý đi du lịch với nhà em, kg ngờ tháng sau ông ý lại đưa con nhà em đi với cơ quan ông ý. thế là hoà.
Nhưng em note là, tính ông ấy vậy làm bên CA kg lên cao được.

Status
Not open for further replies.
Back