Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
em thấy nhiều lúc cũng tại doanh nghiệp, lên cứ đòi làm nhanh, sợ mất thời gian, rồi bồi dưỡng này nọ, tạo cho bộ máy cc thói quen nhận, các anh cứ thử ko đưa xem nó làm được gì
Ko phải đâu nhé. Vd như hồ sơ đó làm 5p nó kiếm chuyện làm 10p thế thiệt thòi cho ai. Đâu ai muốn mất tiền đâu ah. Nhưng ko như thế thì trễ nãi chuyện của mình chứ bọn nó hề hấn gì. Cơ bản lương bổng như vậy ko ăn cạp đất sống sao mà ko ăn đc 1 đòi 2 toàn ăn tham bóp chết người sống ko ah và kd tử tế ko sống đc. Cá nhân mình cũng ghét àh ơi với chính quyền, đưa tiền cho chúng cũng phải cười toe toét, đời lắm chuyện trời ơi vậy đó hihi

em thấy nhiều lúc cũng tại doanh nghiệp, lên cứ đòi làm nhanh, sợ mất thời gian, rồi bồi dưỡng này nọ, tạo cho bộ máy cc thói quen nhận, các anh cứ thử ko đưa xem nó làm được gì
EM chở mom đi làm mấy cái hồ sơ đất linh tinh nó quay cho chóng mặt xong cũng chả đc gì :32::32:.

Không phải lúc nào cũng là hạch sách em nhé.Đôi khi nó lại là những viên đạn bọc đường,kiểu chị ơi đáng lý ra là thế này nhưng em và sếp em đã làm thế này giúp chị luôn rồi nhé....và tất nhiên lúc này lại tùy tâm chị,nhưng ít quá thì lại chị ơi vân vân và vân vân .....

Không phải lúc nào cũng là hạch sách em nhé.Đôi khi nó lại là những viên đạn bọc đường,kiểu chị ơi đáng lý ra là thế này nhưng em và sếp em đã làm thế này giúp chị luôn rồi nhé....và tất nhiên lúc này lại tùy tâm chị,nhưng ít quá thì lại chị ơi vân vân và vân vân .....
Đây là lý do nhiều người chọn .... CK, khỏi bị hạch sách.

Nhiều khi thời gian và công đi lại nó quý hơn ít xèng bọc lót . Ngày xưa đã có câu miếng trầu là đầu câu chuyện , giờ thay bằng phong bì ( à mà chẳng cần đưa luôn tiền cho nhanh ).

Hờ hờ biết thế nhưng em vẫn chưa tiếp thu được, chắc tại còn trẻ người non dạ :3cool_nosebleed:.

Vừa làm cái bìa đỏ hết 200 củ vẫn thấy vui vì thằng khác nó đòi 300, tự mình thấy mình cũng là một người dân suy đồi!:7smiley_vn8:
Ngày trước mình làm bìa đỏ giấy tờ lằng nhằng mà đếch mất tiền vì thỏa thuận xong lúc cu đó đi làm thì mới biết mình quen phó công an quận.Sợ quá trả giấy theo đường chính ngạch mất hút luôn không quay lại lấy tiền.Quả đấy thật dễ chịu :21:

EM chở mom đi làm mấy cái hồ sơ đất linh tinh nó quay cho chóng mặt xong cũng chả đc gì :32::32:.
chị có nhiều hồ sơ phải ra sở nhà đất, phòng tài nguyên , cục thuế nhưng chị ko bao giờ đi làm trực tiếp mà đều qua 1 văn phòng luật . Ký 1 hợp đồng dịch vụ, ứng trước 1/2 số tiền khi nào các bạn làm xong hồ sơ đưa mình đi nhận kết quả thì thanh toán nốt.
Mỗi người 1 việc, 1 chuyên môn cùng sống cộng sinh

Ngày trước mình làm bìa đỏ giấy tờ lằng nhằng mà đếch mất tiền vì thỏa thuận xong lúc cu đó đi làm thì mới biết mình quen phó công an quận.Sợ quá trả giấy theo đường chính ngạch mất hút luôn không quay lại lấy tiền.Quả đấy thật dễ chịu :21:
Những chỗ chưa được hoặc không trong diện cấp sổ đỏ thì chị định làm kiểu gì =)). Giờ quanh nhà em vẫn chưa ai có sổ đỏ . :3cool_shame:

Status
Not open for further replies.
Back