Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hic . Hôm nay em đc trẻ đi 9 tuổi . Có đứa phán sn 1995 . Thảo nào oánh chứng chưa giàu đc .
Thế là sinh năm 1986 à?Cứ bình tĩnh,Tam thập nhi lập nhé.
à mà hôm nay nghĩ ra cái vụ em bảo đang chờ mận rồi.Hay nhỉ.Mận là nói khác đi của đào, là chờ gái phục vụ đúng không?Sa đọa quá em ạ.

Thế là sinh năm 1986 à?Cứ bình tĩnh,Tam thập nhi lập nhé.
à mà hôm nay nghĩ ra cái vụ em bảo đang chờ mận rồi.Hay nhỉ.Mận là nói khác đi của đào, là chờ gái phục vụ đúng không?Sa đọa quá em ạ.
Đúng hết trừ câu cuối [emoji1] tự khen mình phát : người như em bây giờ hiếm có lắm đó

không, em hiều "lừa" của cụ Namviet là chưa bị vợ lấy ý mà... chứ k phải lừa phỉnh gái :1:
Thế cũng ko phải nốt . Bạn gái em hoàn toàn tôn trọng mọi quyết định của em . Em thấy chưa nên cưới thì cô ấy hiểu là chưa nên , đơn giản thế thôi [emoji1] nhà bên gái cũng rất tôn trọng em ; chỉ trừ nhà em hay giục nhanh nhanh kiểu cho lợn xuất chuồng vào Vissan cho khỏe .
Kết thúc chương trình tự sự tới đây là hết [emoji23]

Thế cũng ko phải nốt . Bạn gái em hoàn toàn tôn trọng mọi quyết định của em . Em thấy chưa nên cưới thì cô ấy hiểu là chưa nên , đơn giản thế thôi [emoji1] nhà bên gái cũng rất tôn trọng em ; chỉ trừ nhà em hay giục nhanh nhanh kiểu cho lợn xuất chuồng vào Vissan cho khỏe .
Muốn mất nhanh cái danh hiệu hotboi thì mau cho lợn vào chuồng e nhé :111:. Em để lâu lỡ có cậu nào lao vào cạnh tranh thì e lại hao tài tổn sức lại từ đầu nhé ....hihihi

Tận hưởng những tháng ngày tự do đi Hotboy.Khi yêu em có 1 nàng thơ,cưới rồi em có 1 tên cai ngục:32:

Last edited:
Tận hưởng những tháng ngày tự do đi Hotboy.Khi yêu em có 1 nàng thơ,cưới rồi em có 1 tên cai ngục:32:
Dạ . Em đang nhậu ôn kỷ niệm vs vài ae thời sv trong khi bạn gái đi du lịch Long Hải . Ko đến nỗi thế đâu ạ . Gia đình em bất hạnh nên em có triết lý hạnh phúc của mình .
À , đang yêu LAS say đắm . Cả FA lẫn TA

Dạ . Em đang nhậu ôn kỷ niệm vs vài ae thời sv trong khi bạn gái đi du lịch Long Hải . Ko đến nỗi thế đâu ạ . Gia đình em bất hạnh nên em có triết lý hạnh phúc của mình .
À , đang yêu LAS say đắm . Cả FA lẫn TA
Khi nào cho em xin cái hẹn bác ơi, lai rai cái nhở :)

Đang đọc "Sói già phố Wall" ,thấy buồn cười vì ngay cả các triệu phú của nước Mỹ mà còn bị đám này coi như những con lừa ngu ngốc thì các bà nội trợ,cô nhân viên văn phòng ở nước mình tránh sao được cạm bẫy ẩn sao những con sóng cuồng điên.

Last edited:
Đang đọc "Sói già phố Wall" ,thấy buồn cười vì ngay cả các triệu phú của nước Mỹ mà còn bị đám này coi như những con lừa ngu ngốc thì các bà nội trợ,cô nhân viên văn phòng ở nước mình tránh sao được những cạm bẫy ẩn sao những con sóng cuồng điên.
Vậy chê"Tôi là thầy tướng số"à?

Status
Not open for further replies.
Back