Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
" em bắt đầu cảm nhận đc hạnh phúc rồi ạ , ngày ngày ngủ thì dậy trễ , giao dịch thì chễnh mảng , lại lười coi thị trường , nhiều khi mải đánh game còn quay qua hỏi mấy thằng nhân viên thị trường tăng hay giảm :1smiley_vn11:"
@TTN: nếu biết skynel từ 2013, sẽ thấy e í đã thay đổi rất nhiều
rồi từ ngày làm ở VNDS và mở quỹ cá nhân + quản lý TK cùng với Trang ngọc báu và Minh phạm làm thành 1 team ăn í nữa.
Em lại thấy là bạn ấy chưa định hình rõ nét hướng đi, nói chung là cũng khó cho những người mới vào nghề để chọn hướng đi đúng, mặc dù em biết về thông tin thì team của bạn ấy hay có rất sớm, nhiều khi lại là sớm quá!
cám ơn anh chị nhắc nhở . Em quản lý cá nhân ạ , xử lý toàn bộ chứ ko có team .
Thông tin đúng là em có rất sớm nhưng tham khảo thôi chứ thực chất em ko sử dụng mấy . Đơn cử như VIX vừa rồi , em còn biết hồ sơ nó đc đóng dấu phát hành khi nào nữa nhưng em ko thích nên ko mua . Rồi trải nghiệm nhiều sẽ thấy nếu mình ko tin vào mình thì sẽ lại trách ngu tin người khác vào lúc nào đấy :106:

cám ơn anh chị nhắc nhở . Em quản lý cá nhân ạ , xử lý toàn bộ chứ ko có team .
Thông tin đúng là em có rất sớm nhưng tham khảo thôi chứ thực chất em ko sử dụng mấy . Đơn cử như VIX vừa rồi , em còn biết hồ sơ nó đc đóng dấu phát hành khi nào nữa nhưng em ko thích nên ko mua . Rồi trải nghiệm nhiều sẽ thấy nếu mình ko tin vào mình thì sẽ lại trách ngu tin người khác vào lúc nào đấy :106:
Tiền của tôi để tôi tự xé :21:

TT luôn vận động, mỗi lúc mỗi khác, chờ phân phối diện rộng e làm không có đâu bác ạ.
Cầm đòn BVH vùng 6x rồi chờ phân phối đỉnh thì giờ này chắc phải thuộc dạng Inox đã tôi thế đấy.
2 tuần em chạy rông không xem bảng điện, giờ vẫn là lá la thôi, sống là phải có hy vọng nhỉ?:4:
Cuộc chơi lúc trước và bây giờ vẫn là zê-rô-sum-gêm, đổi lượng với chất đâu?
Nhìn lại GD, chắc em sẽ còn ngồi chờ thêm ít tuần, lại làm xe ôm thôi. :5smiley_vn22:
Vậy cứ chờ nhé, hì

Status
Not open for further replies.
Back