Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Hà Nội 1 sáng có mưa rơi, lòng thấy vui vui vì thời tiết mát mẻ

Kon Bò cười há há , các e cứ đợi thôi
mình ko để í nữa, mục tiêu nho nhỏ của mình là lại ngắm đến mấy bé hạt tiêu sẽ được hưởng lợi lớn khi giá dầu tiếp tục giảm sâu nè
http://vietcurrency.vn/threads/binh...y-keep-money-repeat.432/page-1375#post-189247
hì hì nhìn vào bảng điện mới mở cửa mà các e chạy mượt quá

thank kiu bác gái :57:
vậy là khoản tiền lợi nhuận này tự quản và báo cáo trên sổ sách. hihi...
Bon chỉ lo mỗi tiền backup này phải gửi cho Parents và có giám sát,...
na na nà ná na nà, i can catch u, he..he :5cool_big_smile:

ps: thường lợi nhuận của NH họ làm vào việc gì bác gái nhỉ ?
Cũng như các doanh nghiệp khác thôi chị:chia cổ tức cho cổ đông,bổ sung các quỹ ....

thank kiu bác gái :57:
vậy là khoản tiền lợi nhuận này tự quản và báo cáo trên sổ sách. hihi...
Bon chỉ lo mỗi tiền backup này phải gửi cho Parents và có giám sát,...
na na nà ná na nà, i can catch u, he..he :5cool_big_smile:

ps: thường lợi nhuận của NH họ làm vào việc gì bác gái nhỉ ?
Nói chung ..tự quản hết, chỉ có điều là lúc chia cổ tức thật thì ..phải xin ông cụ, nghe nói quote là vài thằng x% gì đó? gọi là quảng cáo dùm ngành hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii còn đâu ăn bánh cung quảng hết
:6smiley_vn5::6smiley_vn5::6smiley_vn5:

Đúng là mưu sự tại nhân thành sự tại thiên,giàu nghèo có số.Hôm trước mình băn khoăn nên chọn Las hay PLC,sau mình chọn LAS vì thích tính ổn định,chắc chắn trong kinh doanh của nó hơn.Ôi,Mẹ ơi ,con buồn quá!Biết bao giờ mới giầu được đây hu hu hu
Hôm qa mình cũng vào Las và thêm Bvh, thứ 6 hàng về dự lõm nhẹ hoăc nhẹ nặng :(

Nói chung ..tự quản hết, chỉ có điều là lúc chia cổ tức thật thì ..phải xin ông cụ, nghe nói quote là vài thằng x% gì đó? gọi là quảng cáo dùm ngành hiiiiiiiiiiiiiiiiiiii còn đâu ăn bánh cung quảng hết
Làm cái này là cần thiết bác Thiết ạ.Ngân hàng nó khác với doanh nghiệp ở chỗ lúc nào cũng đầy ắp tiền nhưng không phải tiền của nó(như trường hợp GPbank ở trên),nếu không quản nó chia chác hết đến lúc lòi ra một đống nợ xấu,rồi lỗ mất vốn,ăn cả vào tiền gửi của khách hàng thì lại bỏ tiền thuế của dân ra mà đỡ cho nó à?HBB ngày trước cũng vậy đấy,đang lãi chia cổ tức ầm ầm,xong cái báo lỗ gần hết vốn :4smiley_vn19:

thank Thiết ca,

Status
Not open for further replies.
Back