Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Thấy nhược điểm của em lớn quá , em ko quan tâm . Vì em mang máu kinh doanh trong mình . Như dân làm quán nhậu ý , quan trong là mặt bằng và khách đông hay ko chứ tiếc j tiền tuyển hotgirl làm phục vụ . Sry , em nói thật lòng đừng giận . Cá nhân thôi ạ
Câu hỏi đầu tiên khi xem xét đầu tư là nếu mình có thể mua cả doanh nghiệp đó rồi thuê bộ máy lãnh đạo đó điều hành mình có làm không? Như em thì cũng có gì đâu mà nhược điểm chỉ có điều để tự tin vào quyết định của mình và nâng tỷ lệ thành công lên còn cần phải trải nghiệm nhiều hơn.

Em thoải mái chế ơi . Yêu điên khùng vì niềm tin là vô định mà . Tcl khả năng tăng trưởng là dấu hỏi lớn , cổ tức tạm chấp nhận còn tương lai thì cần xem xét kỹ . Khuyến nghị trung tính.
Nếu được chọn lại giữa TCL và GMD em chọn cái nào?

MÌnh nghĩ không ảnh hưởng nhiều đâu.
Em thấy những người chuyên về FA cũng hay có chung về góc quan sát, hôm qua tự nhiên thằng em gọi về cũng bảo anh nên quan tâm đến mấy thằng logistic nó cũng là những thằng được hưởng lợi về TPP nhưng em thì cứ phải đợi đủ nắng, đủ gió mới được.:1:

Vuvuzela nguyễn bỉnh khiêm ạ . Nay tiễn chú em việt kiều về bển .
Kha kha giống Ozawa quá

Last edited:
Em thấy những người chuyên về FA cũng hay có chung về góc quan sát, hôm qua tự nhiên thằng em gọi về cũng bảo anh nên quan tâm đến mấy thằng logistic nó cũng là những thằng được hưởng lợi về TPP nhưng em thì cứ phải đợi đủ nắng, đủ gió mới được.:1:
Thực ra không phải cứ dệt may với Thủy sản mới hương lợi TPP như mọi người vẫn nghĩ mà nhiều cổ phiếu khác cũng hưởng lợi trực tiếp hoặc gián tiếp .Ít ai biết Las cũng đang đẩy mạnh xuất khẩu và cũng là thằng hưởng lợi trực tiếp.Khi một chính sách đi vào cuộc sống nó thúc đẩy sự phát triển thông qua sự tác động qua lại lẫn nhau giữa các ngành nghề.,thằng hưởng lợi trực tiếp còn có những khó khăn nội tại của riêng nó nữa nên chưa chắc đã ngon bằng thằng ít hưởng lợi hơn.Để đảm bảo thắng thì được tiền sai cũng không mất tiền em luôn tránh xa những câu chuyện đang ăn khách,những lời thì thầm quá ngọt ngào ít khi thành hiện thực lắm ạ.

Status
Not open for further replies.
Back