Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Giờ sút tầm 1M SSI về tham chiếu ... rồi đánh bật lại 26.5 thì bà con đu theo ngay nhỉ :D Quánh vậy nuôi cầu khá ngon ... bà con bị lôi vào trân chiến không thấy đương ra ... cứ enter lien tục mà không hiểu vì sao :D

Nếu chần chừ không sút mạnh thì e nghĩ ATC SSI sẽ đỏ luôn vì bà con hiện tại cân trạng thái ATC :D Lái tranh thủ sút trước mua sau ... nâng đỡ cầu ATC hay nhất :D
May đang mong SSI đỏ đây.....Phải dừng lại mài lưỡi cưa trước khi tăng tiếp chứ nhỉ? Tăng hoài ai chịu cho nổi....

HiHi, còn nhớ cách đây hơn 1 tháng bác hỏi mình xem có mã nào mua để cuối năm lãi 20%
Hôm nay giữa 1 danh mục các cty BDS còn vướng nợ, thì NDN ra 1 báo cáo tình trạng tốt hơn so với dự kiến và tt đc nợ ngân hàng.
Cô ơi, cô mua NDN theo thông tin cơ bản ah? Chứ theo em nhìn TA bạn này, em thấy nó "bạc" với nhà đầu tư quá. Ăn được nó một miếng cũng đắng lòng kinh khủng.

HiHi, còn nhớ cách đây hơn 1 tháng bác hỏi mình xem có mã nào mua để cuối năm lãi 20%
Hôm nay giữa 1 danh mục các cty BDS còn vướng nợ, thì NDN ra 1 báo cáo tình trạng tốt hơn so với dự kiến và tt đc nợ ngân hàng.
vâng chị em nhớ mà, chị còn bảo target 19. Bên topic bác nào ko nhớ rõ có nói tuần này PHT về có thể lùi về 12-13 nên đang chờ múc thêm, nhưng tin ra thế nào e rằng... :D

Chúc mừng Mèo :banana105:
tối đó buôn với chị có làm tí nào kg chị
BVH và VIP hôm nay quá hổ báo
thứ 6 rồi là ngày dân có VIP sẵn nhồi thêm và một số dân pro như Cô lái vào hàng nên lệnh mua rất êm và từ tốn, sang hôm nay là ngày public cho toàn dân nên cứ tụt CE là xông lên tiếp
mai mơi là ngày cân não vì một số hàng đủ T3 như bác Skynel bắt đầu chốt lãi
:1178::1178::1178:

@Colaido: chắc tại em oánh theo BO, nên nhìn bạn NDN thấy toàn fail sau khi BO là thấy nhờn nhợn.
anh xem BVH, BID break trend chạy ngon không...? Còn NDN chua break...nen em khong dam vao nua. Anh @KK24 bảo rùi, chỉ cần luyện 1 cú đá 1000 lần là đá phát đối thủ chết ngắc =)).
P/S: anh @May thấy case CTI và WSS dc không anh?

Hỏi nhỏ Ani chút, nhìn TT thế này có bị kích thích không?:4:
Cá nhân em thì có, nhiều là khác, vì còn nhiều sector khác vẫn đang dậm chân vào đà.
Mà thường thì, khi cầy tơ ngược như em ra thế này, con gấu nó ở sát bên cạnh rồi :1:.
Cẩn thận nghen :4:
TT giao dịch quá hay ...quá kích thích ...nên phải cẩn thận ... giờ máu thì DRC CSM HPG HSG theo tour và hóng BCTC ... :) hàng nóng giơ đến cuối năm chỉ có chêt:)
VNM đã được kéo thế mà k kéo GAs cho ae núp lùm nhờ nhỉ :)

@datpt154: chịu không biết trả lời. NDN mình còn biết cơ bản của nó, chỉ là chart nó không đẹp với cách mua bán của mình. Còn CTI và WSS là không có trong danh sách các cổ phiếu có thể mua, xét về cơ bản, nên không biết bàn sao luôn. Nhờ anh chị khác giúp bạn ơi.

Status
Not open for further replies.
Back