Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Éo mị a ...sáng giơ chứng kiến lệnh bán 5 lệnh 200k26.7-26.5 rất gọn nha ... xong mua lên gom cầu lại vụt lệnh 300k 26.5 :D Thằng bán SSi rất chuyên nghiệp :D Chắc SSi về tham chiếu trước nghỉ trưa zồi :D Ae sút ngay 26.4 nhóe ... có thể vòng len 26.6 nhưng k nen chờ đợi :D

Éo mị a ...sáng giơ chứng kiến lệnh bán 5 lệnh 200k26.7-26.5 rất gọn nha ... xong mua lên gom cầu lại vụt lệnh 300k 26.5 :D Thằng bán SSi rất chuyên nghiệp :D Chắc SSi về tham chiếu trước nghỉ trưa zồi :D Ae sút ngay 26.4 nhóe ... có thể vòng len 26.6 nhưng k nen chờ đợi :D
tt tăng thì ông ủn hộ vài k đêy, hô tèo mãi thía :786:

Hi các a chị
E tham gia VC lâu rùi, nhưng chủ yếu là đọc lại các tài liệu lưu trữ
Hôm nay mới dám vào comment để học hỏi thêm
Mong được sự giúp đỡ của mọi người
Thanks các a chị nhiều lắm :1:

SSI có dư mua 26.4 thì cứ vụt nhé ae ... k thì bán k kịp với mấy thằng nhiều hàng đâu ... toàn vụt lệnh 2-300k :D
Không có bất kỳ tổ chức riêng lẻ, cá nhân tay to nào có thể bẻ được xu hướng lên/xuống của một cổ phiếu trong trung và dài hạn. SSI đang tăng, sao không tận hưởng niềm vui của việc tăng giá. Chi mà nhấp nhổm từng line giá vậy :10:? Có khi đôi lúc phải chấp nhận bán giá 25, nhưng có thể tận hưởng niềm vui chốt lời ở giá 40.

Không có bất kỳ tổ chức riêng lẻ, cá nhân tay to nào có thể bẻ được xu hướng lên/xuống của một cổ phiếu trong trung và dài hạn. SSI đang tăng, sao không tận hưởng niềm vui của việc tăng giá. Chi mà nhấp nhổm từng line giá vậy :10:? Có khi đôi lúc phải chấp nhận bán giá 25, nhưng có thể tận hưởng niềm vui chốt lời ở giá 40.
E nghĩ quyết định bán ở giá hiện tại khá hợp lý
Giá đã đến vùng cản mạnh + phân kỳ khả năng cao sẽ xuất hiện
Nên cân nhắc ra hàng dần ở vùng giá này là hợp lý với phong cách của a e VC :113:

Bây giờ mình quả thật không còn hứng thú với những cổ phiếu trần-sàn nữa.Bảng điện cũng không bóp nghẹt trái tim bằng cm của các bác trên diễn đàn.Làm sao tìm được cổ phiếu có thể tăng trưởng bền vững là ước muốn lớn nhất lúc này.

Bây giờ mình quả thật không còn hứng thú với những cổ phiếu trần-sàn nữa.Bảng điện cũng không bóp nghẹt trái tim bằng cm của các bác trên diễn đàn.Làm sao tìm được cổ phiếu có thể tăng trưởng bền vững là ước muốn lớn nhất lúc này.
tìm đc cp tăng trưởng bền vững , ổn định luôn là mục tiêu lớn của bất cứ NĐT trên sàn

Em nghĩ tự mình làm bài tập thôi chị ah. Chỉ có mình mới biết mình cần gì và muốn gì. Và nghĩ cách để làm điều đó. Em tin chị làm được và còn làm rất tốt nữa. Em rất tự hào về những người phụ nữ trên VC này :-)

Status
Not open for further replies.
Back