Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Cup and handle điểm mua là break cái handle hay break cái cốc ấy nhờ các anh ?
Theo W. Oneil, điểm mua đúng thứ 1 là sau khi break cái handle. Nhưng có vài mã quá mạnh, không tạo handle => nên mua một tỷ lệ nhỏ ở phần miệng cup, để tránh việc cổ phiếu tăng quá nhanh và mạnh mà mình kg có hàng.

TT giao dịch quá hay ...quá kích thích ...nên phải cẩn thận ... giờ máu thì DRC CSM HPG HSG theo tour và hóng BCTC ... :) hàng nóng giơ đến cuối năm chỉ có chêt:)
VNM đã được kéo thế mà k kéo GAs cho ae núp lùm nhờ nhỉ :)
CSM mình đang vào nhưng vẫn cho rằng chưa có vị gì ở BCTC quý 2 cả.Nó bắt đầu vận hành thương mại nhà máy radial nên sẽ có phát sinh nhiều chi phí trước khi có trái ngọt.

@TTN, bữa bác Chim dừ có hỏi bác mua CSM theo TA hay FA, là vì theo cách mua của em, thì CSM cũng đạt điểm mua hôm ấy.
Mình hiểu ý bác ấy mà.Đùa bác ấy cho vui thôi vì mình thấy nó thỏa mãn cả 2 cách chơi nên trả lời vậy.Sẽ mua dần trong những khoảng thời gian phát sinh trục trặc nào đó.

tối đó buôn với chị có làm tí nào kg chị
BVH và VIP hôm nay quá hổ báo
thứ 6 rồi là ngày dân có VIP sẵn nhồi thêm và một số dân pro như Cô lái vào hàng nên lệnh mua rất êm và từ tốn, sang hôm nay là ngày public cho toàn dân nên cứ tụt CE là xông lên tiếp
mai mơi là ngày cân não vì một số hàng đủ T3 như bác Skynel bắt đầu chốt lãi
:1178::1178::1178:
Mèo ơi đừng sợ hotboi

CSM mình đang vào nhưng vẫn cho rằng chưa có vị gì ở BCTC quý 2 cả.Nó bắt đầu vận hành thương mại nhà máy radial nên sẽ có phát sinh nhiều chi phí trước khi có trái ngọt.
Cái này theo tour và kì vọng FA tốt ... mấy con này chưa tăng nhiều , kiểu gì cũng làm đoạn hậu nên vào năm vùng cho an toàn ... có thể kinh nghiệm này đã lạc hậu :D hên xui thôi ....nhưng CSM hít 50 bình thường :D

Status
Not open for further replies.
Back