Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2015 - Make Money, Keep Money & Repeat

Status
Not open for further replies.
Tạm thời lựa chọn của em khi VNI đang mon men con đường lên đỉnh là cứ nhắm mã nào bị dìm suốt thời gian vừa rồi, giá cách đáy 5-10%, có dấu hiệu tăng. Nếu VNI sập rủi ro không quá cao, nếu VNI side way hoặc đỏ vỏ xanh lòng có khi lại ngon. Hôm nay em vừa vào PVD

Mình không dùng tư duy để nhận định như vậy.
Còn đa số hay thiểu số chỉ có người từng trải qua mới biết.
Cây ngay không sợ chết đứng.
Thôi stop tại đây nhé./.
Đôi khi những người ở trên họ cũng không nắm rõ được những vụ việc riêng lẻ như vậy đâu.Nếu có bằng chứng bác cứ đưa ra sẽ có người xử lý.
Cách đây hơn 1 năm tranh thủ trước lúc đi đón con mình qua một PGD ngân hàng thực hiện lệnh chuyển tiền ra công ty ck.Nhân viên bên đó mò mẫm thế nào mà 45 phút mới xong,vừa lúc mình ra thì đứa bạn gọi,mình đang bực mình càu nhàu tý thế mà sáng hôm sau đã có quyết định cho trưởng PGD về làm kho quỹ,nhân viên GD về làm hành chính ngay và luôn.Mình thực sự vô tội trong vụ này nhưng ai hiểu.

Tks U :53:
Mình đồng quan điểm với PCT : hiện tại TT đang diễn biến tốt cho đến khi nó trở nên xấu thì nghỉ
Mình không đồng í ở điểm: nếu để nhận định chủ quan chi phối và áp đặt vào diễn biến giao dịch sẽ khiến cho NĐT khó kiểm tra được sức khỏe của thị trường .

lại na ná câu của bác gì đấy: Chúng tôi tiếp tục lạc quan về tt cho đến khi tt bi quan.

Kể ra thì khi TT tăng điểm tốt, dòng tiền chảy mạnh thì những cp có tiền sử tăng giá mạnh cũng có sự hấp dẫn nhà đầu tư, nhưng thường thì nó chạy nhanh chạy mượt là do có bất ngờ vì yếu tố lần đầu tiên nên gây đc chú í. Chứ những nhịp sau thì thường khó khăn hơn, chưa kể là lượng hàng kẹp do phát hành giấy tính tương đương với giá 14.5 khá nhiều.
Vì là tối qua em nhận đc tin này của một bạn trên F319 :)

Đôi khi những người ở trên họ cũng không nắm rõ được những vụ việc riêng lẻ như vậy đâu.Nếu có bằng chứng bác cứ đưa ra sẽ có người xử lý.
Cách đây hơn 1 năm tranh thủ trước lúc đi đón con mình qua một PGD ngân hàng thực hiện lệnh chuyển tiền ra công ty ck.Nhân viên bên đó mò mẫm thế nào mà 45 phút mới xong,vừa lúc mình ra thì đứa bạn gọi,mình đang bực mình càu nhàu tý thế mà sáng hôm sau đã có quyết định cho trưởng PGD về làm kho quỹ,nhân viên GD về làm hành chính ngay và luôn.Mình thực sự vô tội trong vụ này nhưng ai hiểu.
Thống nhất là không nhắc lại nữa bác ạ.
Luôn có người tốt trong 1 tập thể xấu, nên em vẫn nhắc lại câu "cây ngay không sợ chết đứng".
Và người tốt, sẽ không care chuyện đại loại như thế này.
Post cuối của em nhé./.

Status
Not open for further replies.
Back